กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๖ (ภาค ๓๐)

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

รูปประจำตัวสมาชิก
eak@สะพานควาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898954944
team: รวมมิตร;localroad
Bike: GT Avalanche PRO, IF Reach

Re: กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๖ (ภาค ๓๐)

โพสต์ โดย eak@สะพานควาย »

pors เขียน:
eak@สะพานควาย เขียน:เข้ามารายงานตัวหลังจากหายไปนานตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังจะกลับมาครับ
พี่ที่ผมคุยด้วยวันนี้ที่ร้านคลองบ้านน้ำอ้อมหรือเปล่าครับ
ไม่ช่ายครับ
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๖ (ภาค ๓๐)

โพสต์ โดย สมพิศ »

eak@สะพานควาย เขียน:เข้ามารายงานตัวหลังจากหายไปนานตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังจะกลับมาครับ
สวัสดีครับคุณเอก ยินดีครับ :mrgreen:

สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

ขึ้นปีใหม่ ๒๕๕๗

ผมเปิดกระทู้ใหม่แล้ว ปีนี้เป็นกระทู้รวม เชิญทุกท่านครับ

กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ และ นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๗)

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”