กลุ่มรวมมิตร ..... นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๕)

Moderator: ชนินทร์, สมพิศ, watt

Re: กลุ่มรวมมิตร ..... นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๕)

โพสต์ โดย TigerSmile'Hy » 01 ม.ค. 2012, 10:23

:D
นักปั่นฯ, นักแข่ง ... ได้เจอแค่เส้นชัยที่ปลายทาง ทว่า นักท่องเที่ยว, นักเดินทาง ... ได้เจอเรื่องราวมากมายระหว่างทาง
WebSite | www.TigerSmile.Net

Re: กลุ่มรวมมิตร ..... นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๕)

โพสต์ โดย เมียเสือ tik » 01 ม.ค. 2012, 10:27

รูปภาพ

สุขสันต์ปีใหม่ กลุ่มรวมมิตร ทุกท่านค่ะ ขอให้แข็งแรง มีความสุขทุกท่าน :D

โพสต์ โดย seven@klein » 01 ม.ค. 2012, 11:02

สวัสดีปีใหม่ขอให้พี่ๆน้องๆ กลุ่มรวมมิตร มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา ครอบครัวมีสุข ในปี 2555 กันถ้วนหน้าเลยนะครับ :D
รูปภาพ

โพสต์ โดย nitipan » 01 ม.ค. 2012, 12:47

HAPPY NEW YEAR 2012 AND THE NEXT.
แนบไฟล์
ไม่เคยรู้สึกเสียดายเวลาเมื่ออยู่บนอานจักรยาน

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 01 ม.ค. 2012, 14:59

nitipan เขียน:HAPPY NEW YEAR 2012 AND THE NEXT.

:P :arrow: เอาอย่างนี้เลยหรือท่านพี่พล ณ สันติสุข. :lol: :lol: :lol: :lol:
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 01 ม.ค. 2012, 15:09

ด่วนที่สุด! พรุ่งนี้วันที่ ๒ มกราคม ๒๕๕๕ นัดปั่นต้อนรับปีใหม่งูใหญ่ (ทริปเล็กๆ) ไปเยี่ยมเกาะเกร็ด..ครับ

-จุดแรกสี่แยกวัดสำโรงเวลา ๐๖.๓๐ น.
      -จุดที่สองสี่แยกบางสีทองเวลา ๐๗.๐๐น.

:arrow: ข้ามฝั่งไปปั่นเล่นๆ หาของอร่อยๆ รับประทานบนเกาะเกร็ด ใช้เส้นทางคลาสซิคในสวนชมล่องลอยน้ำท่วมสวนทุเรียน บ่ายๆ กลับ ...
ขออนุญาตแจ้งน้าสมพิศฯ
โทรหาแล้วสงสัยปิดเครื่อง.
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.

โพสต์ โดย Viroj » 01 ม.ค. 2012, 15:21

สวัสดีครับน้าเอก และชาวรวมมิตรทุก ๆท่าน ทริปเล็ก ต้นปี ดีครับ แต่เต็มไปด้วยคุุณภาพคับแก้ว น้าเอกกับคุณนายแดง มานำทริปเอง สุดยอดครับ ไปด้วยครับ พรุ่งนี้ผมรอสี่แยกบางสีทองเวลา ๐๗.๐๐น. ครับ
สบาย ๆ สไตล์ สว.

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 01 ม.ค. 2012, 18:39

:P :arrow: น้องบลู.มาแจ้งไปด้วย และกลุ่มเสือเม่น+พี่สาว ยังไม่ทราบว่ากี่คน.

โพสต์ โดย สมพิศ » 01 ม.ค. 2012, 19:15

เพิ่งกลับจากเซ็นทรัล..... พรุ่งนี้ไปด้วยครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 01 ม.ค. 2012, 19:48

สมพิศ เขียน:
เพิ่งกลับจากเซ็นทรัล..... พรุ่งนี้ไปด้วยครับ :mrgreen:

:P :arrow: ทราบครับ!น้าสมพิศฯ :arrow: ขอบคุณมากครับ!สำหรับช็อคคลอแลตของขวัญปีใหม่..

รูปภาพ
:arrow: ของโปรดน้าเอก. แต่คุณเธอไม่ปรารถนาที่จะรับประทาน..

โพสต์ โดย เสือเม่น » 01 ม.ค. 2012, 20:20

:arrow: ยกมือไปด้วยสองคนครับ ผมกับพี่สาวครับ เจอที่สี่แยกวัดสำโรงครับ :geek: :mrgreen:
...จงแสวงหาแผ่นดินของพระเจ้าและความชอบธรรมของพระองค์ก่อน
...แล้วพระองค์จะทรงเพิ่มเติมสิ่งทั้งปวงให้

โพสต์ โดย nitipan » 01 ม.ค. 2012, 21:24

เกาะเกร็ดนี่อยู่ตรงไหนหนอคุ้นๆ????
ไม่เคยรู้สึกเสียดายเวลาเมื่ออยู่บนอานจักรยาน

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 01 ม.ค. 2012, 21:42

nitipan เขียน:เกาะเกร็ดนี่อยู่ตรงไหนหนอคุ้นๆ????

:P :arrow: แล้วจะไปด้วยกันไหมพี่ท่าน..อยู่แค่ๆ ไปสนุกๆ หลังจากที่ไม่ได้พบพี่ท่านมาแต่ปีที่แล้ว..

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. » 02 ม.ค. 2012, 05:11

:P :arrow: อรุณสวัสดิ์ครับ...