กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๕ (ภาค ๒๙)

Moderator: ชนินทร์, สมพิศ, watt

Re: กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๕ (ภาค ๒๙)

โพสต์ โดย สมพิศ » 12 ธ.ค. 2012, 06:16

วันนี้ โลกยังไม่สลาย :mrgreen:

Re: กลุ่มรวมมิตร ..... คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๕ (ภาค ๒๙)

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 12 ธ.ค. 2012, 06:43

สมพิศ เขียน:

วันนี้ โลกยังไม่สลาย :mrgreen:

..อรุณสวัสดิ์..ครับ..คุณสมพิศ..และชาวจักรยานรวมมิตรทุกท่าน..โอ เลข ๑๒.๑๒.๑๒ สวยจังเลย ช่างสังเกตจัง..
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*

โพสต์ โดย pors » 12 ธ.ค. 2012, 07:56

:P ว่ากันเสียน่ากลัว ปรากฎว่าอากาศดีเป็นพิเศษ

โพสต์ โดย สมพิศ » 12 ธ.ค. 2012, 10:12

รูปภาพ

สวัสดีครับลุงเนตร สวัสดีครับน้าปอ สวัสดีครับน้องอ้อม :mrgreen:

ไปเดินออกกำลังเพิ่งเข้าบ้านครับ....วันนี้โลกยังคงอยู่ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 12 ธ.ค. 2012, 10:19

สมพิศ เขียน:รูปภาพ

สวัสดีครับลุงเนตร สวัสดีครับน้าปอ สวัสดีครับน้องอ้อม :mrgreen:

ไปเดินออกกำลังเพิ่งเข้าบ้านครับ....วันนี้โลกยังคงอยู่ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

..ชีวิต..หลัง..วิเศษกว่า..ก่อน..เกษียณ..หรือเปล่าครับ?..(สำหรับผม..อยู่บ้าน..เข้าเนท..ออกนอกบ้าน..ใช้จักรยาน..วิเศษกว่า..ก่อนเกษียณ..มากมาย..รายละเอียดในแต่ละวันของผม ลองเปิดดูซิครับ..viewtopic.php?f=72&t=178879
)..
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*

โพสต์ โดย mr.t » 17 ธ.ค. 2012, 07:49

สวัสดีปีใหม่ 2013 ขอส่งความสุขถึงเพื่อนๆชาวจักรยาน ด้วยความปราถนาจากใจจริง

รูปภาพ

โพสต์ โดย โอ๊ตนนท์ » 17 ธ.ค. 2012, 09:47

:D :D จะปีใหม่แล้วเหรอเนี่ยะ???..โห..เร็วจัง....แปลกตรงที่...เวลาผ่านไปเร็ว ผ่านไปเป็นปีๆ...แป๊ปก็ผ่านไป..แต่ทำไม..เรายังดูหนุ่มอยู่อีกหว่า...ฮ่าๆๆๆ...... :lol: :lol:
กระทู้ทริปยาวๆที่สุดในชีวิตของผม..มาเดินทางไปพร้อมกับผมได้ที่กระทู้นี้..กด...ภาพประกอบหนังสือ ทิเบตสองขา จากแดนไทย สู่หลังคาโลก..
หยุดปั่นสักวัน ไปเที่ยวงานเทศกาลโยเกิร์ต บนหลังคาโลกกันเถอะ..กด..Shoton Festival เทศกาลโยเกิร์ต..

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 19 ธ.ค. 2012, 07:36

..ต้องได้ "ปลาทู" กลับมาฝากที่บ้าน แน่ ๆ เลย..

รูปภาพ

..สวัสดี..วันใหม่..ทุกท่าน..สบายดี..

รูปภาพ

โพสต์ โดย ธานินทร์๙๙ » 21 ธ.ค. 2012, 10:09

เจ้าหน้าที่สถานทูตสหรัฐทำเก๋สุดยอดเลย :P เลือกเพลงสนุกดีซะดัวย ..ขอบคุณครับ.. พี่สมพิศ ที่เอามาให้ดูกัน

สวัสดีวันสิ้นโลกครับ :mrgreen:

และเป็นวันเริ่มประชุมรัฐสภาสมัยประชุมสามัญนิติบัญญัติด้วย :ugeek:

โพสต์ โดย สมพิศ » 23 ธ.ค. 2012, 11:00

โลกไม่แตกแล้วครับพี่ธานินทร์ ชั่วขีวิตเราคงไม่มีโอกาสได้เห็น :mrgreen:

โพสต์ โดย สมพิศ » 23 ธ.ค. 2012, 11:02

ส่งความสุข ปีใหม่ ๒๕๕๖

Happy New Year 2013

ขอให้ชาว กลุ่มรวมมิตร ทุกท่าน สวัสดีมีชัย สุขกาย สุขใจ ตลอดไปเทอญ :mrgreen: