บนเส้นทาง แม่สาย - เชียงตุง มิงกาลาบา เมียนม่า

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

รูปประจำตัวสมาชิก
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: บนเส้นทาง แม่สาย - เชียงตุง มิงกาลาบา เมียนม่า

โพสต์ โดย ตู่ 87 »

thor เขียน::D คุณตู่ ถ่ายรูปงดงามเหมือนเคยครับ..เห็นแล้วเสียดายจัง ไม่ได้ไปด้วย
รถทัวร์คันนี้..คงคุ้นเคยกับพวกจักรยานกันดี..คันเดียวกับที่ผมไปงาน ocean to ocean หลังสวน-ระนอง เลย..อิอิอิ :lol:
สวัสดีครับ คุณต่อ เพิ่งสังเกตุเห็นว่ารถคันเดียวกัน

รูปภาพ รูปภาพ

ทริป ocean to ocean ดูแล้ว น่าสนุก ฝีมือถ่ายภาพคุณต่อ ใช่ย่อยเลย W 50 ภาพใสมากเลยครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 9&start=43
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: บนเส้นทาง แม่สาย - เชียงตุง มิงกาลาบา เมียนม่า

หนูเบนท์ เขียน:คุณตู่ 87
ต้องร้องว่าอีอฮีอแบบมืออาชีพต้องเรียกอาจารย์.......ลงได้ไงลงได้ไว...สวยๆ ทั้งนั้น..แบบนี้คงต้องไปเบียดที่ใน ON TV บานเลย....ขออนุญาตก๊อปเน้อ...
สวัสดีครับ พี่หนูเบนท์ี่

ท่านประธานให้เกียรติเข้ามาชมภาพ ผมแค่นักปั่นตากล้องหางแถว ได้เกาะทริปไปเปิดหูเปิดตาด้วย ถือเป็นพระคุณยิ่งครับ
ขอขอบคุณพี่ๆชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเชียงใหม่ ที่ให้ความเป็นกันเอง อบอุ่นมากครับทริปนี้ ขอบคุณทุกๆท่านครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ตู่ 87 เมื่อ 13 พ.ย. 2009, 23:39, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ตู่ 87
ขาประจำ
ขาประจำ

แก้ไขล่าสุดโดย ตู่ 87 เมื่อ 13 พ.ย. 2009, 23:55, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”