ขอเชิญพี่น้องนักปั่นบนแผ่นดินไทย ร่วมแสดงตนเป็นนักปั่นแห่งประเทศสยามร่วมกัน

Moderator: ชนินทร์, watt, สมพิศ

ขอเชิญพี่น้องนักปั่นบนแผ่นดินไทย ร่วมแสดงตนเป็นนักปั่นแห่งประเทศสยามร่วมกัน

โพสต์ โดย Surapont » 23 ก.ย. 2014, 09:48

สวัสดีพี่น้องนักปั่น ทุกกลุ่ม ทุกรูปแบบ ทุกอารมณ์ มาร่วมกัน แสดงตนเป็นนักปั่นของเมืองไทย เพื่อบอกให้รู้ว่าสังคมจักรยานในประเทศไทย เป็นอย่างไร และท่านจะเป็นหนึ่งของนักปั่นแห่งประเทศสยามของเรา ด้วยการกรอกข้อมูลขอลท่านลงใน Web นี้
http://www.iridebicycle.org/iride/public
แล้วรับรูปภาพของท่านกับกรอบรูป I ride bicycle เป็นที่ระลึก นะครับ รีบๆ มากันนะครับ
ข้อแนะนำ : ถ้าท่าน กรอก ผ่าน FaceBook ขอให้ แก้ชื่อ ที่ ฟอร์มอีกที่ นะครับ เพื่อชื่อจะได้ปรากฎ ที่ภาพ มิฉะนั้นจะมาเป็นรหัสชื่อ ครับ
เว็บไซต์เก็บข้อมูลผู้ใช้จักรยานเพื่อวางแผนเเละส่งเสริมการใช้จักรยานในประเทศไทย

-**** สนับสนุนโดย สสส โคคา โคล่า a day เครือข่ายจักรยาน 12 มหาวิทยาลัย active campus network และ พันธมิตรเครือข่ายจักรยาน
แนบไฟล์

Re: ขอเชิญพี่น้องนักปั่นบนแผ่นดินไทย ร่วมแสดงตนเป็นนักปั่นแห่งประเทศสยามร่วมกัน

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 07 พ.ย. 2014, 10:42

..และแล้วสิ่งที่ผมคิดมานาน ก็มีผู้ที่มีสักยภาพดำเนินการเสียที แต่จะได้ความร่วมมือเพียงใดนั้นก็สุดแต่ เพราะการเชิญชวนทางนี้ทางเดียว น่าจะยากกับการจะได้ข้อมูลครบถ้วน

..ผมคิดว่า นอกจากสื่อสารทางนี้แล้ว การทำหนังสือถึงประธานชมรมหรือหัวหน้ากลุ่มจะได้ข้อมูลครบถ้วนทั่วถึงเพิ่มยิ่งขึ้น.
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*

Re: ขอเชิญพี่น้องนักปั่นบนแผ่นดินไทย ร่วมแสดงตนเป็นนักปั่นแห่งประเทศสยามร่วมกัน

โพสต์ โดย ลุงเนตร » 07 พ.ย. 2014, 11:00

..คลิก..ลงทะบียน..ไม่รับ ? ครับ.
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*