วิธีสมัครสมาชิก , วิธีโพส Youtube , วิธีโพสรูป , วิธีใช้งาน PM , วิธีแก้ไขข้อมูลส่วนตัว , วิธีใส่ลายเซ็น , วิธีใส่รูปประจำตัว

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: วิธีสมัครสมาชิก , วิธีโพส Youtube , วิธีโพสรูป , วิธีใช้งาน PM , วิธีแก้ไขข้อมูลส่วนตัว , วิธีใส่ลายเซ็น , วิธีใส่รูปประจำตัว

โพสต์ โดย kittikorn11 » 02 ก.พ. 2015, 17:28

test

รูปผมไม่ขึ้นครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย jerri-Can » 13 มี.ค. 2015, 14:29

กำลังเรียนรู้ จะลงกระทู้ งานปั่น ค่ะ
ขอบคุณค่ะ :D

Re: วิธีสมัครสมาชิก , วิธีโพส Youtube , วิธีโพสรูป , วิธีใช้งาน PM , วิธีแก้ไขข้อมูลส่วนตัว , วิธีใส่ลายเซ็น , วิธีใส่รูปประจำตัว

โพสต์ โดย rawin tessuwan » 27 มี.ค. 2015, 18:04

ทดลองโพสและใส่รูปแล้วครับ ขอขอบคุณThaimtb.com ที่อนุญาติให้เข้ามาเป็นสมาชิกครับ

โพสต์ โดย Old-Singburi-mtb » 10 ก.ค. 2015, 11:51

ทดลองโพสรูป ไปเลือกรูปตรงแนบไฟล์ แล้วไม่เห็นได้เลยครับ งง ของเก่าเคยโพสได้อยู่ แต่อันใหม่ ไม่ขึ้น