ท่านชอบกระดานใหม่หรือไม่ (โหวตยกสอง)

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

ท่านชอบกระดานใหม่หรือไม่ (โหวตยกสอง)

ไม่ชอบเลย อยากกลับไปใช้กระดานเดิม
178
23%
ชอบกระดานใหม่มากกว่า ถึงจะช้าลงอย่างมาก
63
8%
ชอบกระดานใหม่มากกว่า ถึงจะช้าลงนิดหน่อย
304
39%
ชอบกระดานใหม่อย่างมาก ไม่รู้สึกว่าช้าเลย
238
30%

คะแนนโหวตทั้งหมด: 783

Benz_street
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Haro thread 1.1 2010

Re: ท่านชอบกระดานใหม่หรือไม่ (โหวตยกสอง)

โพสต์ โดย Benz_street »

ผมไม่ค่อยได้โพสอะไรเลย แต่ ก้ ติดตามข่าวสาร บ่อย มาก ก้ เลย ไม่ได้ ลง ขาย สักที แต่ ก้ดี ครับ ป้องกันพวก สแปม
รูปประจำตัวสมาชิก
manesis35
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ซิมหักไปแระ
Bike: BMX modifieled

Re: ท่านชอบกระดานใหม่หรือไม่ (โหวตยกสอง)

โพสต์ โดย manesis35 »

ผมยังไม่เคยสัมผัสเวปเก่าเลยครับ

เลยบอกไม่ได่

แต่ผมว่านะ คนเยอะขนาดนี้แต่ไม่มีอาการอืดให้เห็นเลยครับ

กดปึ้บติดปั้บ ไวดีครับ
hs3fqz
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0877134416
team: ตลิ่งชัน
Bike: Merida
ตำแหน่ง: โคราชและกทม.

โพสต์ โดย hs3fqz »

ดีมากครับบางคนขายมือสองบวกค่าโอนแล้วแพงกว่าของใหม่หรือเท่าของใหม่สงสารคนเขาไม่รู้ราคา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศสำคัญของเวบ / เทคนิคการใช้งานเวบ / คำถามที่พบบ่อยๆ”