แจ้งฐานข้อมูลของเวบอาจจะสูญหายบางส่วน ใครเจอข้อมูลหายหรือล๊อคอินหายช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

แจ้งฐานข้อมูลของเวบอาจจะสูญหายบางส่วน ใครเจอข้อมูลหายหรือล๊อคอินหายช่วยแจ้งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย nbt »

วันนี้มีปัญหาทางเทคนิคนิดหน่อย ขณะที่ผู้ดูแลเครื่องกำลังเซ็คระบบ backup server เกิดสาย LAN หลุด ขณะนั้นอาจจะกำลังเขียนข้อมูลพอดี จึงทำให้ข้อมูลบางส่วนเสียหาย พอกู้กลับมาพบว่า รายชื่อบางบอร์ดหายไป , บางล๊อคอินหายไป

ผมจึงนำ backup เมื่อวันที่ 30/6/54 ในส่วนของรายชื่อบอร์ด , และชื่อสมาชิกที่ลงทะเบียน กลับคืนมาใช้แทน
ดังนั้น ถ้าใครเพิ่งลงทะเบียนใหม่ ในช่วง 2-3 วันนี้ รบกวนช่วยลงทะเบียนใหม่นะครับ หรือถ้าทำการแก้ไขข้อมูลสมาชิก ช่วยตรวจสอบดูด้วยครับ

ใครพบเจอปัญหาใดๆ กระทู้สำคัญๆใดหาย รบกวนช่วยแจ้งด่วนครับ

ขออภัยในความไม่สะดวก :(
nbt
oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

Re: แจ้งฐานข้อมูลของเวบอาจจะสูญหายบางส่วน ใครเจอข้อมูลหายหรือล๊อคอินหายช่วยแจ้งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย oiltrips »

:o เรื่องล็อกอินของฉันยังอยู่ไม่หาย แต่กระทู้ใหม่เพิ่งปะไปก็ล่ม..ต้องพับกระทู้รายงานใหม่เก็บไว้ก่อนค่ะ :cry:
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
เอ้ บ้านโป่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-1704858
team: บ้านโป่ง
Bike: KHS&KHS

Re: แจ้งฐานข้อมูลของเวบอาจจะสูญหายบางส่วน ใครเจอข้อมูลหายหรือล๊อคอินหายช่วยแจ้งด้วยนะครับ

โพสต์ โดย เอ้ บ้านโป่ง »

อยากได้กระทู้ "เส้นทางไปโบสถ์สเตนเลส" กลับคืนมาครับ ...
เพราะผมลงลิ้งค์นี้ไปให้เพื่อนๆ ที่อยากจะเดินทางไปจะได้สะดวกครับ แต่กระทู้นี้หายไป !!!

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
พบกับร้าน "เป็ดย่าง เอ้ บ้านโป่ง" เป็ดย่างอบน้ำผึ้ง นุ่มพิเศษไม่เหมือนใคร

https://www.facebook.com/warayouth.chailert
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศสำคัญของเวบ / เทคนิคการใช้งานเวบ / คำถามที่พบบ่อยๆ”