เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook !!!!!

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook !!!!!

โพสต์ โดย nbt »

เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook เพื่อเป็นช่องทางในการสือสารใหม่ (อย่างน้อยก็เวลาเวบล่มนะครับ... เหอๆๆ)
http://www.facebook.com/ThaiMTB

รวมถึง add friend ( nobita ) ด้วยนะครับ
http://www.facebook.com/nbt.thaimtb

เชิญมา add + like กันซะดีๆนะครับ , คนละจึ๊กสองจึ๊ก
Woraable
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi
ตำแหน่ง: จันทบุรี

Re: เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook

โพสต์ โดย Woraable »

เยี่ยมครับ :mrgreen: :mrgreen:
อ้ายคนจน จำต้องทน ปั่นรถถีบ
tony
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08 9264 9795
team: THE LOVER BIKE
Bike: Trek, FELT ติดตามได้ที่ เฟสบุ๊ค https://www.facebook.com/TonyCycle
ติดต่อ:

Re: เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook

โพสต์ โดย tony »

จัดไปครับ ป๋าโน :)
Tony TheRider

Cycling Addict BikeShop: คลิ๊กที่นี่ >>> CYCLING ADDICT
Mobile: 089-665-9449
LINE: tonycyclingaddict
Facebook: cyclingaddictbikeshop
ติดตามผมผ่านทางเฟสบุ๊ค >>>>: Tony TheRider
viit
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย viit »

Completed แล้วครับ :P :D ;)
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

:D
ขาใหญ่
สมาชิก
สมาชิก
Tel: หลายเบอร์
team: หลายทีม
Bike: หลายคัน..แบบโทรมโทรม
ตำแหน่ง: หลายที่

โพสต์ โดย ขาใหญ่ »

ดีจ้ะ :mrgreen:
♣♣♣♣♣♣:ผู้ประพฤติธรรมย่อมเป็นสุข::::♣♣♣♣♣♣:
_/|\_ _/|\_ _/|\_ _/|\_ _/|\_ _/|\_
...मेरे दोस्तों का ख्याल रखना...
♣♣♣♣♣♣:"ยอมไม่เป็นเย็นไม่ได้"♣♣♣♣♣♣:
_/|\_ _/|\_ _/|\__/|\_ _/|\_ _/|\_
rak monthon2
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: โทร โทรโทร ไม่ติดอย่าโทร
team: กินลมชมวิว
Bike: รถถีบมือสอง
ตำแหน่ง: ใต้ฟ้าเดียวกัน

Re: เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook !!!!!

โพสต์ โดย rak monthon2 »

ขอบคุณครับ :mrgreen:
ความพอดีอยู่ตรงไหน : หากเรารู้จักคำว่าพอ มันก็จะเป็นสิ่งที่ดี
มีคนกล่าวไว้ว่า หากท่าน วิ่งได้ไม่เร็วเท่ากับกระต่าย ก็ขอให้ท่าน จงขยันเดินให้ได้อย่างเต่า
nungning
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863200859
team: ทีมอึ่ง และ ก๊วนขาป่วน
Bike: Cannondale Flash Factory , Scalpel , Q4

Re: เปิดแล้วครับ ThaiMTB facebook !!!!!

โพสต์ โดย nungning »

:D :D
ต่อให้มี "กระจก" สักร้อยบาน
มันก็ส่องให้เห็น "สันดาน" ของคนไม่ได้..

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=970472
มะขาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Rb/Mtb/Tr

โพสต์ โดย มะขาม »

เล่นทวิตเตอร์ด้วยป่าวครับ จะได้ follow :mrgreen:
kwan it
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ถ้ามีปัญหา..อยากเจอก็บอก

โพสต์ โดย kwan it »

จัดไปครับ :D
กลับมาเพราะคิดถึงไม่อยากไปจึงกลับมาไม่อยากจากลาเลยกลับมายังที่เดิมคิดถึงทุกๆคนครับ
oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

โพสต์ โดย oiltrips »

:mrgreen: เห็นแล้วค่ะ เอาก๊อปปี้หน้าโฮมเพจมาให้ดูค่ะ

ขอบคุณมาสเตอร์โนบีตะแอ้ดรับฉันเป็นเพื่อนเล่นได้ค่ะ :lol: :lol: :lol:
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
rak monthon2
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: โทร โทรโทร ไม่ติดอย่าโทร
team: กินลมชมวิว
Bike: รถถีบมือสอง
ตำแหน่ง: ใต้ฟ้าเดียวกัน

โพสต์ โดย rak monthon2 »

ป๋าแกบอกว่า อย่างหนีไปอยู่ที่โน้นกันหมดหละ เดี๋ยวที่นี่จะร้าง :lol: :lol: :lol:
ความพอดีอยู่ตรงไหน : หากเรารู้จักคำว่าพอ มันก็จะเป็นสิ่งที่ดี
มีคนกล่าวไว้ว่า หากท่าน วิ่งได้ไม่เร็วเท่ากับกระต่าย ก็ขอให้ท่าน จงขยันเดินให้ได้อย่างเต่า
veenono
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 776-9110
team: ฝ่ายข่าวชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพแห่งประเทศไทย TCC.
Bike: รถถีบไทยใช้ใจขับเคลื่อน ใต้แสงเดือนและตะวัน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6#p3343446
ตำแหน่ง: 4/35ม.6ถ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ แขวง/เขต หนองแขม กรุงเทพฯ10160

โพสต์ โดย veenono »

facebook เตรียมล่มได้เลย ชาวจักรยานลุย

จริงๆก็ไปดักรอกันนานแล้วล่ะครับ

ขอบคุณครับ
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ
molly
สมาชิก
สมาชิก
team: TOUR BIKE
Bike: Trek

โพสต์ โดย molly »

มาใหม่ค่ะ
add + like ไปแล้วน่ะค่ะ รับเป็นเพื่อนด้วยน่ะค่ะ :D
aob_ja
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เต่าชรา
Bike: รถแม่บ้านคันน้อย
ตำแหน่ง: ตลิ่งชัน กทม.

โพสต์ โดย aob_ja »

แวะเข้ามาไปแล้วจ้า :D :D
ปั่นก็ไม่แรง...แซงใครก็ไม่พ้น...ตามก้นเขาทุกที.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศสำคัญของเวบ / เทคนิคการใช้งานเวบ / คำถามที่พบบ่อยๆ”