เปิดแล้ว!! ระบบ "ภาพงานปั่น" ประเดิมภาพงานอินทนนท์กว่า 14,000 รูป พร้อมระบบค้นหาภาพอัจฉริยะได้ในไม่กี่วินาที มาลอง!

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ
รูปประจำตัวสมาชิก
Aw_Covert
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 1.Kanda bike 2.SKB
Bike: Mosso 750CB

Re: เปิดแล้ว!! ระบบ "ภาพงานปั่น" ประเดิมภาพงานอินทนนท์กว่า 14,000 รูป พร้อมระบบค้นหาภาพอัจฉริยะได้ในไม่กี่วินาที มาลอง!

โพสต์ โดย Aw_Covert »

ได้แล้วครับ เจอรูปตัวเองแล้วครับ ขอบคุณพี่ เชษ (drift x) จัดการแปลง GPX ให้ผมเรียบร้อยเลย ไม่รู้จักกันมาก่อนแต่พี่เค้าช่วยเหลือเต็มที่ ขอบคุณมากๆครับ น้ำใจงามมากๆ ^^
goodboy_1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 094-4321709
team: siracha like cycling
Bike: bridgestone radac
ตำแหน่ง: 321/9 ม.6 ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี 20110
ติดต่อ:

Re: เปิดแล้ว!! ระบบ "ภาพงานปั่น" ประเดิมภาพงานอินทนนท์กว่า 14,000 รูป พร้อมระบบค้นหาภาพอัจฉริยะได้ในไม่กี่วินาที มาลอง!

โพสต์ โดย goodboy_1 »

ขอบคุณ สำหรับภาพ สวยๆ ครับบ ^^
beephueng
สมาชิก
สมาชิก
team: สองแรงน่องป้องกันโรค (วังยาง สุพรรณบุรี), ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเทศบาลตำบลโพธิ์พระยา
Bike: Trek 4400 (2010), Merida scultura 900, XDS RX-600

โพสต์ โดย beephueng »

สุดยอดเลยครับ หาเจอแบบตาไม่ลาย
เสือทะเล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868393421
team: เพิงหมาแหงนกรุ๊ป ชลบุรี
Bike: สับถังFUJI ทะลุมิติRITบรรทุก สนุกเร้าใจไปกะKHSคาร์บอน
ตำแหน่ง: ชลบุรี

โพสต์ โดย เสือทะเล »

เข้าไม่ได้ครับ
Drift X
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-6365599
Bike: Cannondale CAAD10, Specialized M5
ตำแหน่ง: Lampang

โพสต์ โดย Drift X »

Aw_Covert เขียน:ได้แล้วครับ เจอรูปตัวเองแล้วครับ ขอบคุณพี่ เชษ (drift x) จัดการแปลง GPX ให้ผมเรียบร้อยเลย ไม่รู้จักกันมาก่อนแต่พี่เค้าช่วยเหลือเต็มที่ ขอบคุณมากๆครับ น้ำใจงามมากๆ ^^
ยินดีครับ อยากได้ทุกคนได้ภาพนาทีวัดใจ (ลงหรือไป เข็นหรือปั่น)
ไว้ปีหน้าเรามาแก้แค้นเนินพระธาุตกันอีกนะครับ
unclejax
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0899914222
team: รักคนปั่น
Bike: Vintage Benotto-/-Bridgestone -Travzone-// ไม่มียี่ห้อ เหล็กหนักๆ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย unclejax »

เจอรูปผมด้วย กำลังเดินขึ้นเนินเกือบๆสุดท้าย เดินไปถ่ายไป กำลังจะสั่งซื้อรูป
ฝากรูปให้พี่ตากล้องเสื้อเหลืองด้วยครับ

ส่วนรูปที่ผมถ่าย 2,900 รูป รวมไว้ให้ในกระทู้นี้ครับ >>> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... #p12668943

รูปภาพ รูปภาพ
facebook : รักคนปั่น ครับ https://www.facebook.com/RakKonPan
App Endomondo สำหรับวัดระทาง/แผนที่ /ความเร็ว บนมือถือ[/b]http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=482317
Aw_Covert
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 1.Kanda bike 2.SKB
Bike: Mosso 750CB

โพสต์ โดย Aw_Covert »

Drift X เขียน:
Aw_Covert เขียน:ได้แล้วครับ เจอรูปตัวเองแล้วครับ ขอบคุณพี่ เชษ (drift x) จัดการแปลง GPX ให้ผมเรียบร้อยเลย ไม่รู้จักกันมาก่อนแต่พี่เค้าช่วยเหลือเต็มที่ ขอบคุณมากๆครับ น้ำใจงามมากๆ ^^
ยินดีครับ อยากได้ทุกคนได้ภาพนาทีวัดใจ (ลงหรือไป เข็นหรือปั่น)
ไว้ปีหน้าเรามาแก้แค้นเนินพระธาุตกันอีกนะครับ
ถ้ามีโอกาสและจังหวะดีๆ ปีหน้าผมจะไปลองลบเวลาตัวเองครับ
ถ้ามีโอกาศได้ไปจะ line บอกพี่เชษนะครับ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับ ไฟล GPX ^^
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

โพสต์ โดย nbt »

unclejax เขียน:เจอรูปผมด้วย กำลังเดินขึ้นเนินเกือบๆสุดท้าย เดินไปถ่ายไป กำลังจะสั่งซื้อรูป
ฝากรูปให้พี่ตากล้องเสื้อเหลืองด้วยครับ

ส่วนรูปที่ผมถ่าย 2,900 รูป รวมไว้ให้ในกระทู้นี้ครับ >>> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... #p12668943
คุณ unclejax น่าจะอับรูปขึ้นระบบด้วยนะครับ ใครต้องการภาพความละเอียดจะได้ขอซื้อได้ด้วย เสียดายถ้าไม่ได้เตรียมการใส่พิกัดไว้ในรูป ก็จะทำให้ค้นหาภาพลำบากหน่อย
ธนากร หาญเจริญ
สมาชิก
สมาชิก
Bike: กำลังตกซื้อกันแล้วทางโทรศัพท์ตกลงราคากันแล้วไปขายให้คนอื่นในเว็บ www.thaimtb.com โดยเพื่อนแนะนำทำให้เสียความรู้สึก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ธนากร หาญเจริญ »

เข้าดูไม่ได้ครับ
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย siamman18 »

ชีวิตชักอยู่ยากขึ้นทุกวันครับ ดีว่าอธิบายคำบรรยาย การใช้งานพอเข้าใจ อยู่แต่ถ้าลองใช้จริงๆนี่ไม่แน่ใจ
เพราะงานปั่นดอยอินทนนท์ไม่ได้ไป ส่วนท่านผู้ใหญ่คนอื่นจะใช้ได้หรือไม่ได้ก็หึหึหึหึ ลองใช้ดูนะครับ แค่ค่าจีพีเอสนี่อย่างมึน เพราะมีหลายมาตรฐานมาก ทั้งดาตุ้ม ทั้ง ลาติจูด งงๆ กันไปครับ
siamman18
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อย
Bike: Jamis X2; GT Transeo 4.0,caad 10 ,lapierre 400
ติดต่อ:

โพสต์ โดย siamman18 »

น่ากลัวตรง ผบ ทบ ที่บ้านจะเช็คว่าอยู่จริงหรือเปล่านี่สิครับ อันตรายจริงๆ
Omegamaru
สมาชิก
สมาชิก
Bike: FUJI

โพสต์ โดย Omegamaru »

ธนากร หาญเจริญ เขียน:เข้าดูไม่ได้ครับ
ีupload .GPX เสร็จนิ่งเลย ไม่เห็นมีรูปอะไรขึ้นมา ดูไม่ได้เหมือนกันครับ
นทีorbea
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา ORBEA ALMA H 60
ตำแหน่ง: อ.ท่าใหม่ จ.จันทบุรี

โพสต์ โดย นทีorbea »

โอนค่ารูปแล้วครับ ดูในไลน์ด้วย
AstroKAney
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Mania Cycling Club (MCC)
Bike: BMC ALR01 (2015), Bianchi Kuma 5300 (2012)

โพสต์ โดย AstroKAney »

ได้รูปต้นฉบับสมใจแล้วครับ
ได้มา 7 ภาพ
อุดหนุนและสนับสนุนช่างภาพกันนะครับเพื่อนๆ

:D :D :D
----------------------------------
The Show Must Go On
----------------------------------
เฉลิมพล อิ่มอารมณ์
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0845452630
team: ฟ้าใส
Bike: Java

โพสต์ โดย เฉลิมพล อิ่มอารมณ์ »

ผมทำไม่เป็นนะครับใครมีวิธีละเอียดรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศสำคัญของเวบ / เทคนิคการใช้งานเวบ / คำถามที่พบบ่อยๆ”