ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ
รูปประจำตัวสมาชิก
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

โพสต์ โดย nbt »

newcalendar.jpg (588.21 KiB) เข้าดูแล้ว 23543 ครั้ง
ปรับโฉมใหม่!! หน้า ชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเปลี่ยนรูปแบบการแสดงเป็น
เรียงตามวันที่จัดกิจกรรมการปั่น‬ น่าจะทำให้ค้นหาวางแผนไปปั่นกันได้ง่ายๆ ต่อไปจะไม่มีการปักหมุดกันยาวเหยียดแล้วนะครับ ‪, ‪

สำหรับกระทู้ใหม่ๆจะได้รับการโปรโมตเป็นพิเศษโดยอัตโนมัติอยู่ด้านบนนาน3วัน‬

สำหรับผู้จัดทริปเวลาตั้งประกาศอย่าลืมป้อนวันกิจกรรมด้วยนะครับ
newcalendar_pickdate.jpg (116.71 KiB) เข้าดูแล้ว 23543 ครั้ง

คลิกไปชมเลย --> http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=1

.
UncleKiat
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

โพสต์ โดย UncleKiat »

ปัญหา: เมื่อตอบกลับโพสต์ในกระทู้เก่าที่ไม่ได้ลงวันที่การจัดกิจกรรมการปั่น ไม่ปรากฎการupdateเป็นกระทู้ล่าสุดในบอร์ดย่อย"กิจกรรมทั้งหมด"ให้เห็น
แนะนำ: แก้การupdateกระทู้ในบอร์ดย่อย"กิจกรรมทั้งหมด"ให้เป็นตามวันเวลาของpostสุดท้ายครับ
ขอบคุณครับ
yameepai
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Friday
Bike: BMC
ตำแหน่ง: Sawankhalok

Re: ปรับการแสดงผลใหม่!! บอร์ดชวนปั่น/ประชาสัมพันธ์งานปั่น จะเรียงตามวันกิจกรรมปั่น , แนะนำ/แจ้งปัญหาที่นี่ครับ

โพสต์ โดย yameepai »

ขออนุญาตแจ้งครับ อยากให้ลงชื่อจังหวัดให้ชัดเจน ทำง่ายต่อการที่จะเลือกเข้าไปดู
ขอบคุณครับ
Love me Love my Bike
UncleKiat
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย UncleKiat »

UncleKiat เขียน:ปัญหา: เมื่อตอบกลับโพสต์ในกระทู้เก่าที่ไม่ได้ลงวันที่การจัดกิจกรรมการปั่น ไม่ปรากฎการupdateเป็นกระทู้ล่าสุดในบอร์ดย่อย"กิจกรรมทั้งหมด"ให้เห็น
แนะนำ: แก้การupdateกระทู้ในบอร์ดย่อย"กิจกรรมทั้งหมด"ให้เป็นตามวันเวลาของpostสุดท้ายครับ
ขอบคุณครับ
:D ขอบคุณครับ ตอนนี้การupdateกระทู้ในบอร์ดย่อยทำงานได้สมบูรณ์แบบครับ ชอบๆๆ :D
petchanpp
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0836890910
Bike: หมอบวินเทจ

โพสต์ โดย petchanpp »

ต้องออนไลน์กี่ชม.หรอครับ ถึงจะสามารถตั้งกระทู้ได้อะครับ
nbt
Site Admin
Site Admin
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

petchanpp เขียน:ต้องออนไลน์กี่ชม.หรอครับ ถึงจะสามารถตั้งกระทู้ได้อะครับ
แค่ชม.เดียวครับ
เสือหลงป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-1785576
team: อิสระ-บุรี, มวกเหล็กไบค์คลับ (BMC)
Bike: ตราจระเข้, Marida matts40(เหลือแต่เฟรม), Specialized M5 2009
ตำแหน่ง: อ.หนองแค จ.สระบุรี

โพสต์ โดย เสือหลงป่า »

สวัสดีครับ มีเรื่องสอบถามและขอความช่วยเหลือ
คือผมลงประชาสัมพันธ์งานแข่งไว้ แต่ถูกทีมงานมดบล๊อค (อันนี้ผมเข้าใจได้ แต่ไม่มีคิดว่าจะลูกบล๊อค) เพราะทีแรกผมลงไว้ใน ชวนปั่นแต่พอมีการเปลี่ยนเปลียงจะให้มีการแข่งขันด้วยผมจึง ลงใหม่ใน ประชาสัมพันธ์งานแข่งทำให้ถูกบล๊อค อันนี้ผมและผู้จัดต้องการลงใน ประชาสัมพันธ์งานแข่ง ผมจะต้องทำอย่างไร หรือทางทีมงานช่วยกรุณาปลดบล๊อคให้ผมได้หรือไม่ครับ
**หัวข้อ** อบต.มวกเหล็กชวนร่วมแข่งขัน ปั่นปันสุข ณ.มวกเหล็ก วันอาทิตย์ที่ 30 สิงหาคม 2558**
อันนี้ท่ถูกทีมงานมดบล๊อคครับ ช่วยปลดบล๊อคได้ไหมครับและผมจะไปลบกระทู้เก่าออก ขอบคุณครับ
OooO...ขวัญใจน้องน่องนิ่ม...mOO'm
>> ถึงจะสูงถึงจะหนาวก็เท่านั้น ฉันก็ไม่หวั่นแม้จะสูงเท่าไร ป่ายปืนขึ้นไปให้ถึง จะไปให้สุดฟ้า<<
>>จะไกลสักเพียงไหนไม่เคยจะหวันไหวฉันจะเอื้อมคว้ามา จะไปให้สุดปลายฟ้า เหยียบฝัน คว้าลงมา<<
nbt
Site Admin
Site Admin
ติดต่อ:

เสือหลงป่า เขียน:สวัสดีครับ มีเรื่องสอบถามและขอความช่วยเหลือ
คือผมลงประชาสัมพันธ์งานแข่งไว้ แต่ถูกทีมงานมดบล๊อค (อันนี้ผมเข้าใจได้ แต่ไม่มีคิดว่าจะลูกบล๊อค) เพราะทีแรกผมลงไว้ใน ชวนปั่นแต่พอมีการเปลี่ยนเปลียงจะให้มีการแข่งขันด้วยผมจึง ลงใหม่ใน ประชาสัมพันธ์งานแข่งทำให้ถูกบล๊อค อันนี้ผมและผู้จัดต้องการลงใน ประชาสัมพันธ์งานแข่ง ผมจะต้องทำอย่างไร หรือทางทีมงานช่วยกรุณาปลดบล๊อคให้ผมได้หรือไม่ครับ
**หัวข้อ** อบต.มวกเหล็กชวนร่วมแข่งขัน ปั่นปันสุข ณ.มวกเหล็ก วันอาทิตย์ที่ 30 สิงหาคม 2558**
อันนี้ท่ถูกทีมงานมดบล๊อคครับ ช่วยปลดบล๊อคได้ไหมครับและผมจะไปลบกระทู้เก่าออก ขอบคุณครับ
รับทราบครับ ผมปลดล๊อคและลบให้เหลือกระทู้เดียวแล้วครับ , mod คงจะผิดพลาดไม่ควรไปล๊อค
เสือหลงป่า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 080-1785576
team: อิสระ-บุรี, มวกเหล็กไบค์คลับ (BMC)
Bike: ตราจระเข้, Marida matts40(เหลือแต่เฟรม), Specialized M5 2009
ตำแหน่ง: อ.หนองแค จ.สระบุรี

โพสต์ โดย เสือหลงป่า »

nbt เขียน:
เสือหลงป่า เขียน:สวัสดีครับ มีเรื่องสอบถามและขอความช่วยเหลือ
รับทราบครับ ผมปลดล๊อคและลบให้เหลือกระทู้เดียวแล้วครับ , mod คงจะผิดพลาดไม่ควรไปล๊อค
ขอขอบคุณทีมงานมดมากครับที่ทำการปลดล๊อคให้ คราวหน้าผมจะรอบครอบให้มากกว่านี้ครับ // ขอบคุณครับ
OooO...ขวัญใจน้องน่องนิ่ม...mOO'm
>> ถึงจะสูงถึงจะหนาวก็เท่านั้น ฉันก็ไม่หวั่นแม้จะสูงเท่าไร ป่ายปืนขึ้นไปให้ถึง จะไปให้สุดฟ้า<<
>>จะไกลสักเพียงไหนไม่เคยจะหวันไหวฉันจะเอื้อมคว้ามา จะไปให้สุดปลายฟ้า เหยียบฝัน คว้าลงมา<<
B:jang
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย B:jang »

Admin ครับ
หน้า page ผมไม่มีปุ่มตั้งกระทู้ใหม่ครับ
ต้องทำอย่างไรครับ
ขอบคุณครับ
No.team
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: No team
Bike: Superfly 9.9
ติดต่อ:

โพสต์ โดย No.team »

Admin ครับท่าน ผมว่าน่าจะทำห้องซื้อขายมือสองแยกประเภทต่างหาก

ระหว่างห้อง Road Bike
กับห้อง MTB Bike ซึ่งตอนนี้ผมว่ามันยังมั่วๆๆๆๆ...อยู่

นะครับ
คนเข้าห้องมาช๊อบ จะได้เข้าง่าย

ท่านจะได้เช็คสถิติง่ายด้วยว่าคนนิยมอะไรมากเท่าไหร่ ง่ายต่อการวางแผนการนำสินค้าเข้ามาจำหน่ายของผู้ประกอบการครับ
ponhogan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0944974399
team: ทัวริ่งบ้านฟ้า
Bike: Surly Disc Trucker

โพสต์ โดย ponhogan »

เป็นน้องใหม่ครับแนะนำด้วยนะครับขอบคุณมาก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศสำคัญของเวบ / เทคนิคการใช้งานเวบ / คำถามที่พบบ่อยๆ”