รวมข้อสงสัย ทำไมโพสไม่ได้ , การเลื่อนขั้นสมาชิก

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: รวมข้อสงสัย ทำไมโพสไม่ได้ , การเลื่อนขั้นสมาชิก

โพสต์ โดย cremmm » 22 มี.ค. 2014, 15:39

เข้ามาเกบความรู้เเล้ว จัดเลย 55+

Re: รวมข้อสงสัย ทำไมโพสไม่ได้ , การเลื่อนขั้นสมาชิก

โพสต์ โดย SMiZ » 23 มี.ค. 2014, 20:24

ผมเข้าเป็นสมาชิกตั้งแต่ มิถุนายน ปีที่แล้ว สถิติ เกิน 5 วันแล้ว ซื้อจักรยานไปมากกว่าสิบคัน ตอนนี้ยังไม่ได้เลื่อนระดับเลย
จะปันจักรยานที่และอุปกรณ์ ไม่ได้ใช้ในเว็บนี้ ก็ทำไม่ๆด้ รบกวนแอดมิน ช่วยเช็คให้หน่อยครับ
ขอบคุณ
Weekend cyclist

โพสต์ โดย copkrisd » 24 มี.ค. 2014, 10:13

จะลงโพส และโหลดภาพแต่ระบบบอกว่าไฟลมีขน่าดใหญ่เกิน คืออะไรครับผม

โพสต์ โดย ตุ๋ย K3 » 27 มี.ค. 2014, 06:58

…..อยากถามว่า “หัวข้อกระทู้” สามารถเปลี่ยนแปลง หรือแก้ไขบางส่วนได้หรือไม่ครับ?
เช่นในหมวด “สรุปทริป” อยากจะเก็บหัวข้อหลักไว้ แต่อยากเปลี่ยนแปลงชื่อทริปกับวันที่
สามารถทำได้หรือไม่ครับ (ถ้าทำได้ ทำโดยวิธีใด ทดลองหลายวิธีแล้วไม่สำเร็จ)
สังเกตุกระทู้ของเพื่อนสมาชิกหลายท่านมีการเปลี่ยนแปลงโดยตลอด จึงอยากทำบ้าง
ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ ต้องการรวบรวมหลายๆทริปไว้ในกระทู้เดียว
แต่อยากแก้ไขเพียงบางส่วน …..ขอบคุณมากครับ.

…..สรุปล่าสุด! ทำได้แล้วครับ เพื่อนสมาชิกใน mtb ช่วยแนะนำ.....

โพสต์ โดย pk_cycling » 28 มี.ค. 2014, 00:45

ช่วยเช็คให้หน่อยครับ สถิติออนไลน์ ตามรูปยังไม่ได้เลื่อนขั้นเลยครับ ขอบคุณครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Gradiater » 28 มี.ค. 2014, 20:08

ผมก็เจอเหมือนกันครับ
สมัคร 24 ก.พ. 2014
สถิติ 1d 9h 43m ก็ยังโพส ไม่ได้เหมือนกันครับ :D

โพสต์ โดย Gradiater » 28 มี.ค. 2014, 21:59

Gradiater เขียน:ผมก็เจอเหมือนกันครับ
สมัคร 24 ก.พ. 2014
สถิติ 1d 9h 43m ก็ยังโพส ไม่ได้เหมือนกันครับ :D

โพสขายได้แล้วครับ ขอบคุณครับ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย jampeenoi » 30 มี.ค. 2014, 11:07

เป็นสมาชิกมาแล้วตั้งแต่ปี 2008 แต่เลิกขี่ไปพักใหญ่ๆ

ทำอย่างไรได้บ้างครับ ถึงจะลงขายจักรยานได้ 5555+

โพสต์ โดย Thakon » 15 เม.ย. 2014, 22:46

รับทราบครับ โพสได้แระ อิอิ :P

โพสต์ โดย natzadee » 17 เม.ย. 2014, 08:41

สถิติออนไลน์ผมเกิน24ชั่วโมงแต่ทำไมยังเป็นระดับ1เองอะครับ

โพสต์ โดย ryuta » 23 เม.ย. 2014, 09:39

ของผมก็ยังโพสไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย incubushusky » 25 เม.ย. 2014, 11:28

ขอบคุณครับ เป็นอะไรที่ดีมากๆครับ
*** THE WHITE HOUSE MUSIC ***
*** ห้องซ้อมดนตรี อนุสาวรีชัยสมรภูมิย์ ***

Blogger:

https://thewhitehousemusic.blogspot.com/b/layout-preview?token=Fhjzi0UBAAA.W4k831bppNlUXV6gPT5OlQ.DsjPHZZnRAIKYGoGQC2BgQ

Facebook:

https://www.facebook.com/THEWHITEHOUSEMUSIC

โพสต์ โดย TAO ILAND » 01 พ.ค. 2014, 10:53

หน้าตอบกระทู้ ไม่มี ไฟล์แนบ ทำยังไงครับ