โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

โพสต์ โดย อดิเรก เทียมแก้ว » 29 พ.ค. 2009, 07:12

สมาชิกใหม่รับทราบครับ ;)

Re: โปรดอ่าน!!... การอนุญาตโพสข้อความด้วยการแบ่งระดับสมาชิก

โพสต์ โดย adda2525 » 29 พ.ค. 2009, 07:15

ถูกต้องที่สุดแล้วครับ.......ขอปฏิบัติตามครับ

โพสต์ โดย เสือหนุ่ม...100โล » 29 พ.ค. 2009, 07:33

Very Good

Very Good

Very Good
***รับปรึกษาปัญหาเรื่อง ผมร่วง ผมบาง โดยการใช้จริงโดยผมเอง PM มาครับ***
คลิ๊ก! --> / "ชิวๆ กับบางนาทีม" / พูดคุยผ่าน "facebook"

โพสต์ โดย ปูเป้ » 29 พ.ค. 2009, 08:48

แล้วสมาชิกที่ซ่อนการออนไลน์ จะไม่มีการสะสมชั่วโมงใช่มั๊ยครับ

ในกระดานซื้อขาย ถ้าสมาชิกสามารถ ซื้อ-ขาย ผ่าน paypal

ทางเวปสามารถระบุ ได้มั๊ยครับ คล้ายๆ อีเบย์ เนื่องจากว่า

paypal สามารถระบุตัวตนได้จากการถือครองบัตรของสมาชิก

ขอบคุณเวปมาสเตอร์มากครับ :)
ตื่นเช้าได้ปั่นหลาย ตื่นสายได้ปั่นน้อย

http://www.facebook.com/BikecafeThailand

โพสต์ โดย tora » 29 พ.ค. 2009, 09:40

เอ...

มันขึ้นมาทั้ง 3 แบบเลย ทั้ง สมาชิก สมาชิกขั้น1 สมาชิกขั้น2

แล้วจะรู้ได้ไงครับว่าเราเป็นขั้นไหน
...มีเงิน มีแรง แต่ไม่มีเวลา... 私は虎です

โพสต์ โดย เหมาไป » 29 พ.ค. 2009, 09:43

เรียนคุณโนบิตะ
ผมเป็นสมาชิกตั้งแต่ สิงหาคม 08 สถิติออนไลน์ก็เกิน 1 ชม. แล้ว แต่ก็ยังโพสต์ไม่ได้ครับ
รบกวนช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับผม
จรีงๆ ก็เข้าดูเกือบทุกวัน แต่ไม่ได้ออนไลน์ และก็ไม่ค่อยได้โพสต์ด้วย
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

โพสต์ โดย ป้อม วีระชัย ว. » 29 พ.ค. 2009, 09:44

tora เขียน:เอ...

มันขึ้นมาทั้ง 3 แบบเลย ทั้ง สมาชิก สมาชิกขั้น1 สมาชิกขั้น2

แล้วจะรู้ได้ไงครับว่าเราเป็นขั้นไหน

เป็นทั้ง 3 เพศ

เอ๊ยไม่ใช่ เป็นทั้ง 3 ประเภท ครับ

โพสต์ โดย เหมาไป » 29 พ.ค. 2009, 09:45

ได้แล้วครับ รวดเร็วทันใจดีจริงๆ ขอบพระคุณมากครับ
ปั่นไปทั่ว ถ้าสลัวก็เปิดไฟ

โพสต์ โดย Eak » 29 พ.ค. 2009, 09:47

ผมมีปัญหาเรื่องเวลาหน้าเวปไม่ตรงกับเวลาจริง ใครเป็นบ้างครับ :roll:

โพสต์ โดย TA@JFB » 29 พ.ค. 2009, 09:53

ขอบคุณเวปมาสเตอร์มากครับ :ugeek:
...May the Force be with you...

โพสต์ โดย แสนแสบ » 29 พ.ค. 2009, 09:59

ขอบคุณคุณโนบิตะและทีมงานที่ช่วยพัฒนา+ปรับปรุงเวปนี้ให้น่าอยู่มากขึ้นครับ :D