ขอโทดนะคับพยายามอยู่นานแล้วคับรบกวนด้วยคับ ผมเปนสมาชิกระดับหนึงอยู่คับไม่ทราบว่าผมจะสามารถโพสต์แจ้งความต้องการซื้อได้มัยคับ'

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ
ตอบกลับ
patsakorn
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: line-patsakorn09
team: -
Bike: java road 700c

ขอโทดนะคับพยายามอยู่นานแล้วคับรบกวนด้วยคับ ผมเปนสมาชิกระดับหนึงอยู่คับไม่ทราบว่าผมจะสามารถโพสต์แจ้งความต้องการซื้อได้มัยคับ'

โพสต์ โดย patsakorn »

ย้ายจาก เทคนิคการซ้อม/อุปกรณ์ » เสือหมอบ (roadbike)

MOD

ผมเปนสมาชิกระดับหนึงอยู่คับไม่ทราบว่าผมจะสามารถโพสต์แจ้งความต้องการซื้อได้มัยคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับ ถ้าโพสต์ได้ผมต้องทำงัยบางคับ พยายามอยูนานแระ
kovitchi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso / cervelo s5 / s work shiv tt

Re: ขอโทดนะคับพยายามอยู่นานแล้วคับรบกวนด้วยคับ

โพสต์ โดย kovitchi »

ชั่วโมงถึง relog ดูครับ
patsakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอโทดนะคับพยายามอยู่นานแล้วคับรบกวนด้วยคับ

kovitchi เขียน:ชั่วโมงถึง relog ดูครับ
ขอบคุณคับ ลองรีล็อกดูแล้วคับ ระดับไม่น่าถึง
benz1305
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896796969
Bike: bianchi Impulso

โพสต์ โดย benz1305 »

patsakorn เขียน:
kovitchi เขียน:ชั่วโมงถึง relog ดูครับ
ขอบคุณคับ ลองรีล็อกดูแล้วคับ ระดับไม่น่าถึง
จะซื้ออะไรครับ pm. มาหาผมก็ได้. เดี๋ยวผมช่วยลงในส่วนของผมให้แล้วให้เบอร์คุณไป ไม่ได้ขายไม่น่ามีปัญหาอะไร
patsakorn
ขาประจำ
ขาประจำ

benz1305 เขียน:
patsakorn เขียน:
จะซื้ออะไรครับ pm. มาหาผมก็ได้. เดี๋ยวผมช่วยลงในส่วนของผมให้แล้วให้เบอร์คุณไป ไม่ได้ขายไม่น่ามีปัญหาอะไร
pmไปแล้วนะคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ประกาศสำคัญของเวบ / เทคนิคการใช้งานเวบ / คำถามที่พบบ่อยๆ”