ขอชมเชยในการบริการของคุณเจมส์คับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: ขอชมเชยในการบริการของคุณเจมส์คับ

โพสต์ โดย MBT-Trophies » 05 ก.พ. 2013, 21:06

คุณเจมส์ ผมชาตรี บางกอกโทรฟี่ ครับคุณเจมส์ให้คำปรึกษาและ บริการดีมากๆ ครับ โทรไปหาหลายครั้ง
ก็ไม่เคยรำคาญ หรืองุดหงิด ในคำถามเลย ความสงสัยหรือข้อสงสัยเกียวกับรถ คุณเจมส์ให้ข้อมูล และใจเย็นมากๆ

ขอชมมาจากหัวใจครับ

หลังตรุษจีน เจอกันครับ แล้วจะรีบแจ้งเรื่อง สีอะไรอีกครั้งครับ

ยินดีครับผมพี่ชาตรี
jame
มีแป๊ปซี่จะกินโคล่า มีแฟนต้าจะกินสไปท์ มีน้ำแดง จะกินน้ำส้ม มีไอนั้นจะกินไอนี่

Re: ขอชมเชยในการบริการของคุณเจมส์คับ

โพสต์ โดย nitipratya » 09 ก.พ. 2013, 15:41

ผมต่อนะครับ คุณเจมส์ p18 ใช้ดีมากครับ เดี๋ยวมีโอกาสเข้าไปเย่ียมเยียนครับ
jame bike เลยครับไม่ผิดหวัง คอนเฟิร์ม

ยินดีรับใช้ครับพี่ต่อ
ขอบพระคุณมากๆครับ
Jame