คุณเจมส์พอจะมีชุดแต่ง Humpert มาเปิดตัวให้ชมบ้างมั้ยครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

คุณเจมส์พอจะมีชุดแต่ง Humpert มาเปิดตัวให้ชมบ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย Kimmy26 » 15 ส.ค. 2013, 10:37

;)

Re: คุณเจมส์พอจะมีชุดแต่ง Humpert มาเปิดตัวให้ชมบ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย Jame » 15 ส.ค. 2013, 22:31

กำลังเดินทางมาเพียบเลยครับผม ราคาไม่แพงเลยครับ เดี๋ยวมาลงให้ชมครับผมพี่
ขอบพระคุณครับ
James

Re: คุณเจมส์พอจะมีชุดแต่ง Humpert มาเปิดตัวให้ชมบ้างมั้ยครับ

โพสต์ โดย kratua » 20 ส.ค. 2013, 09:46

ปูเสื่อรอชมครับ :lol:
เลือกรถที่เหมาะกับตัว อย่าเลือกรถตามกระแส

โพสต์ โดย bosssa » 14 ก.ย. 2013, 14:15

แต่งแล้วเหลือต่ำกว่าสิบเอ็ดโลละก็..เจอกัน

โพสต์ โดย Jame » 16 ก.ย. 2013, 10:35

กราบขออภัยทุกท่านครับ อะไล่แต่งมีครับแต่รอรถล๊อตใหม่มาก่อนครับ ถึงจะแต่งให้ดูครับ(รถหมดครับผม) :(
แต่งแล้วน้ำหนัก 10นิดๆครับ ในงบไม่เยอะครับผม
James

โพสต์ โดย ohpued21 » 20 พ.ค. 2014, 13:49

ปูเสื่อรอชมมานาน
ตอนนี้ข้ามปีก็ยังไม่มีให้ชม เริ่มท้อละครับ
:lol: :lol: :lol:

555 มีครับเข้ามาทักในไลน์ครับ รูปอะไหล่แต่งเพียบครับผม
james :lol:
การปั่นรั้งท้าย ไม่ได้หมายความว่าขาอ่อน
แต่เป็นเทคนิคการปั่นโดยไม่ต้องกังวลว่าจะมีใครมาแซง

โพสต์ โดย Jame » 17 ก.ค. 2014, 13:00

บางส่วนก่อนน่ะครับ แต่ละท่านแต่งหลายแบบครับ จะทยอยเอามาลงครับผม
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Jame » 17 ก.ค. 2014, 13:01

Jame เขียน:บางส่วนก่อนน่ะครับ แต่ละท่านแต่งหลายแบบครับ จะทยอยเอามาลงครับผม
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Jame » 17 ก.ค. 2014, 13:04

ล้อและตะเกียบ carbon ครับผม
แนบไฟล์