*** ปลอกแฮนด์ระดับโลก ERGON จากเยอรมันมีหลายรุ่นให้เลือกครับผม ***

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: *** ปลอกแฮนด์ระดับโลก ERGON จากเยอรมันมีหลายรุ่นให้เลือกครับผม ***

โพสต์ โดย spoon » 19 พ.ย. 2013, 11:43

สวยน่าใช้ดี.....

Re: *** ปลอกแฮนด์ ERGON หลายรุ่นครับผม ***

โพสต์ โดย koper » 12 ธ.ค. 2013, 23:09

Ergon : GP1-L
ขอราคารายการนี้ครับ ตัวละเท่าไหร่ แล้วถ้าสองตัวเท่าไหร่ครับ

Jame เขียน:ราคาสินค้ายังไม่ได้รวมค่าส่ง ลงทะเบียนเพิ่ม 30.- บาท ส่ง EMS เพิ่ม 50.- บาทครับ

ราคาที่แจ้งเป็นราคาสุทธิครับ แต่ค่าส่ง จะเป็นแค่ 50 บาทครับผม
ขอบพระคุณครับ
James
เพราะแสวงหา.......มิใช่เพราะรอคอย
เพราะเชี่ยวชาญ.....มิใช่เพราะโอกาส
เพราะสามารถ.......มิใช่เพราะโชคช่วย
ดังนี้แล้ว "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะ....ตน"

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Re: *** ปลอกแฮนด์ระดับโลก ERGON จากเยอรมันมีหลายรุ่นให้เลือกครับผม ***

โพสต์ โดย spoon » 27 ม.ค. 2014, 16:07

:lol: :lol: :lol: อยากได้รุ่น GP5-L มีของมั้ยครับ ถ้ามีขอราคาด้วยครับ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย a200el » 28 ก.พ. 2014, 15:11

ตอนนี้มีรุ่นไหนเหลืออยู่บ้างครับ

โทรสอบถามได้เลยครับผม
james

โพสต์ โดย KiNgYoJiMbO » 18 เม.ย. 2014, 08:06

Ga-1 EVO สีดำ 1050บ. มีของไหมครับ

ตอนนี้มีสีฟ้า และ สีแดงครับผม
James
Why you gotta be so rude?

โพสต์ โดย Jame » 06 พ.ค. 2014, 11:26

ของเข้าสิ้นเดือนครับ
ขอบพระคุณครับผม
james

โพสต์ โดย enigmaart » 09 ก.ย. 2014, 12:04

ไม่ทราบว่าตอนนี้ ยังมี GP1-L Biokork อยู่มั๊ยค่ะ? ถ้าจะใส่กับ Brompton ต้องไซส์ Small / Large คะ

โพสต์ โดย Jame » 11 ก.ย. 2014, 00:14

enigmaart เขียน:ไม่ทราบว่าตอนนี้ ยังมี GP1-L Biokork อยู่มั๊ยค่ะ? ถ้าจะใส่กับ Brompton ต้องไซส์ Small / Large คะ

Biokork ของหมดครับ
เข้ามาประมาณสิ้นเดือน โทรสอบถามวันเข้ามาแน่นอนได้ครับผมพี่
james

โพสต์ โดย Yuth Story » 20 ต.ค. 2014, 17:16

Ergon GP2-L มีของไม๊ครับ

มีของครับผมพี่
james
GIANT XTC 27.5"
GIANT XTC TEAM 26"
VOODOO BIZANGO 26"