กราบขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านและสวัสดีปีใหม่ 2013 ครับผม

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

กราบขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านและสวัสดีปีใหม่ 2013 ครับผม

โพสต์ โดย Jame » 01 ม.ค. 2013, 20:48

ในศุภวารดิถีขึ้นปีใหม่ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย โปรดดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ด้วยจตุรพิธพรชัยและสัมฤทธิผล ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการครับผม
และกราบขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านครับ

เจมส์
แนบไฟล์

Re: กราบขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านและสวัสดีปีใหม่ 2013 ครับผม

โพสต์ โดย Nopp » 09 ม.ค. 2013, 01:10

สวัสดีปีใหม่ครับ :D

▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀▄▀

ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ค รั บ
ข อ บ พ ร ะ คุ ณ ม า ก ๆ ค รั บ
J A M E

Re: กราบขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านและสวัสดีปีใหม่ 2013 ครับผม

โพสต์ โดย Jame » 14 ม.ค. 2013, 15:54

Nopp เขียน:สวัสดีปีใหม่ครับ :D

ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ค รั บ
ข อ บ พ ร ะ คุ ณ ม า ก ๆ ค รั บ
J A M E