ขาจับโทรศัพท์ติดแฮนด์จักรยานกันน้ำแบบปรับได้ (Phone Holder)

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: ขาจับโทรศัพท์ติดแฮนด์จักรยานกันน้ำแบบปรับได้ (Phone Holder)

โพสต์ โดย Jame » 10 มี.ค. 2013, 14:02

ของหมดแล้วครับ จะนำเข้ามาเป็นของ iphone 5 ครับผมพี่
ตัวนี้ไม่มีแล้วน่ะครับผม ขอบพระคุณทุกท่านที่สนใจครับ
jame

Re: ขาจับโทรศัพท์ติดแฮนด์จักรยานกันน้ำแบบปรับได้ (Phone Holder)

โพสต์ โดย holly 2010 » 20 มี.ค. 2013, 16:32

ของ Iphone 5 มายังครับ ถ้ามาแล้ว
ช่วยแจ้งราคา ทาง pm ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ได้ครับผมพี่
ขอบพระคุณครับ
Jame

โพสต์ โดย birdhz » 10 เม.ย. 2013, 01:05

มีขนาดสัก galaxy note 2 ไหมครับคุณ jame 555+ ผมที่ไปซื้อ tern p18 สองคันอ่ะคับ

จำได้ครับพี่ p18 ฟ้าทั้ง 2 คัน
case ใส่ Note2 ครับผมพี่ ถ้ามีจะโทรแจ้งไปครับผมพี่
กราบขอบพระคุณครับ
Jame