ขายแล้วครับผม ขอบพระคุณครับ jame

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

ขายแล้วครับผม ขอบพระคุณครับ jame

โพสต์ โดย Nuttasarun-C » 08 ส.ค. 2012, 16:49

แยกขายมัยครับ
ถ้าแยก ขอราคาด้วยครับ

Re: จานเสือภูเขาใหม่ถอดราคาถูก 2 รายการ / สินค้าฝากขาย

โพสต์ โดย Jame » 08 ส.ค. 2012, 17:01

พี่พงษ์ จองถึง 3 ทุ่มวันนี้ครับ

Re: จานเสือภูเขาใหม่ถอดราคาถูก 2 รายการ / สินค้าฝากขาย

โพสต์ โดย น้อยศรีสะเกษ » 08 ส.ค. 2012, 17:57

q2 ผมรอสามทุ่สครับฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
ได้มาเอาไปแจกขำๆ

โพสต์ โดย ronnawee » 08 ส.ค. 2012, 18:03

สวัสดีครับคุณเจมส์ จานราคาถูกมากๆ :mrgreen:
คนดี สำหรับผมคือ คนที่มีโอกาสทำความชั่วแล้วไม่ทำ และไม่เพียงแต่พูดเพื่อให้ตัวเองดูดี ต้องทำดัวย