สอบถามสินค้า dahon mu p8/p24

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

สอบถามสินค้า dahon mu p8/p24

โพสต์ โดย nrokawitz » 29 ก.ค. 2012, 00:25

อยากทราบราคาจักรยาน dahon mu p8 และ mu p24 ครับ
ทั้งสองรุ่นนี้ขนาดตัวรถ เพรมเท่ากันหรือไม่ครับ
แล้วไม่ทราบว่ามีของหรือไม่ มีสีอะไรบ้างครับ

มีครับผม
ขนาดเฟรมทั้ง 2 รุ่นขนาดไม่เท่ากันครับ แตกต่างกันนิดหน่อย
มีของครับ เป็นสีน้ำเงินทั้งคู่ครับ
ขอบพระคุณครับ
Jame