สอบถามเรื่องคอรถพับครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

สอบถามเรื่องคอรถพับครับ

โพสต์ โดย Taikung » 15 มี.ค. 2012, 00:52

ไม่ทราบว่าคุณเจมส์มีคอรถพับขายรึเปล่าครับ พอดีว่าคอรถพับตัวที่ติดมากับรถของผมยี่ห้อ Peerless มันคลอนน่ะครับ เวลาขี่แล้วมีเสียงดังแก๊กๆ ตลอด ก็เลยจะเปลี่ยนคอ ถ้าร้านคุณเจมส์มีขาย รบกวนขอรูปและราคาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ไม่แน่ใจว่าแปลงใส่กันได้หรือเปล่าครับยังไม่เคยลองแปลงครับผมพี่
ขอบพระคุณครับ
Jame