สอบถามหน่อยครับ อะไหล่ล้อ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

สอบถามหน่อยครับ อะไหล่ล้อ

โพสต์ โดย KAMENRIDER » 17 ก.พ. 2012, 10:30

ต้องการวงล้อ 20 นิ้ว แบบ 28 รู และ 32 รู อย่างละวงอะครับมีของไม ถ้าไม่มีผมคงจะเอา ล้อ 20 นิ้วแบบสำเร็จที่ติดรถ mu p8 อะครับ มีของไมครับถ้ามีอาทิดหน้าจะไปเอาที่ร้านเลย แต่ที่ร้านมีวงล้อผมจะอาวงล้อนะครับ

มีแต่ชุดสำเร็จ ไม่มีวงล้อขายแยกครับผม
ขอบพระคุณครับ
Jame
ขอรองบาทราชวงศ์พงศ์จักรี จนชีวีสูญสิ้นดินกลบกาย

ข้าพระพุทธเจ้า จะยอมตายเพื่อรักษาไว้ ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า ข้าพระพุทธเจ้าจะจงรักภักดี และขอเป็นข้าพระบาททุกชาติไป ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ