อยากได้ จักรยานพับ ไว้ติดรถ รบกวนแนะนำให้หน่อยครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

อยากได้ จักรยานพับ ไว้ติดรถ รบกวนแนะนำให้หน่อยครับ

โพสต์ โดย Gu_AiR » 20 ธ.ค. 2011, 15:15

งบประมาณไม่เกิน 4,000.-
ขอบคุณครับ

ราคานี้ลองดูจักรยานมือสองจากญี่ปุ่นเป็นทางเลือกก็น่าสนใจครับ
แต่ทางผมขายแต่รถมือหนึ่ง ลองหาดูในบอร์ด ใน Thaimtb ได้เลย
มีหลายท่านลงประกาศขายครับ
ขอบพระคุณที่สนใจสอบถามครับ
Jame