รบกวนคุณเจมส์แวะหน่อยครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

รบกวนคุณเจมส์แวะหน่อยครับ

โพสต์ โดย nattapol_skr » 17 พ.ย. 2011, 19:29

ตอนนี้ผมมีโปรเจ็คอยากทำจักรยานให้ลูกครับ เห็นจากกระทู้ของท่าน tonger
viewtopic.php?f=63&t=351267 ขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้นะครับ

อยากจะขอปรึกษาและขอคำแนะนำจากคุณเจมส์ในการหาซื้ออุปกรณ์เพิ่มครับ

1.ตัวนี้ครับ เป็นคอพับนอก แบบสั้นสุดๆ ที่ใช้ใน Dahon Jetstream P8 (ขออนุญาตท่านเจ้าของภาพนะครับ)
รูปภาพ

2.ผมอยากแต่งให้ออกมาลักษณะนี้ครับต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้างครับ
รูปภาพ

อุปกรณ์เหล่านี้คุณเจมส์พอจะหาได้มั้ยครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ
ปล.จักรยานที่จะนำมาใช้เป็น DAHON DOVE 14 นิ้วครับ
ขอบคุณครับ

Re: รบกวนคุณเจมส์แวะหน่อยครับ

โพสต์ โดย Jame » 02 ธ.ค. 2011, 08:01

มีครับผม
ตามที่คุยกันครับ
ขอบพระคุณครับ
Jame

โพสต์ โดย nattapol_skr » 08 ธ.ค. 2011, 19:27

:D ผมนึกว่าคุณเจมส์จะลืมผมซะแล้ว :D

ไม่ลืมคุณพี่ และลูกค้าทุกท่านครับผม 55555
Jame

โพสต์ โดย nattapol_skr » 15 ธ.ค. 2011, 20:35

nattapol_skr เขียน::D ผมนึกว่าคุณเจมส์จะลืมผมซะแล้ว :D

ไม่ลืมคุณพี่ และลูกค้าทุกท่านครับผม 55555
Jame

ทำฝันผมให้เป็นจริงด้วยนะครับ (^-^)

โพสต์ โดย Jame » 27 ธ.ค. 2011, 04:56

เช็คให้แล้วตอนนี้ไม่มีของครับผม
ขออภัยครับ
Jame