รับดูแล เช็คสภาพจักรยานมั้ยคะ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

รับดูแล เช็คสภาพจักรยานมั้ยคะ

โพสต์ โดย mmoraa » 10 ต.ค. 2011, 01:45

มีจักรยานพับที่ไม่เคยทำอะไรกับมันเลยตั้งแต่ซื้อมาค่ะ คือเห็นว่าร้านอยู่ใกล้บ้าน ถ้ารับดูแลจะขนไปฝากเช็คสภาพซักหน่อยค่ะ
มีคันนึงที่สนิมกินโซ่แล้วด้วยค่ะ ไม่รู้จะยกไปให้ที่ไหนทำดี :?

Re: รับดูแล เช็คสภาพจักรยานมั้ยคะ

โพสต์ โดย Jame » 12 ต.ค. 2011, 18:46

เป็นรถจักรยานอะไรครับผมพี่
รบกวนช่วยโทรแจ้งหน่อยครับผม
ขอบพระคุณครับ
Jame

Re: รับดูแล เช็คสภาพจักรยานมั้ยคะ

โพสต์ โดย artty » 17 ม.ค. 2013, 20:28

:roll: ของผม มีดาฮอน speed p8 ไม่เคยได้เชคเหมือนกัน รับล้างและดุแลด้วยรึป่าวคับพี่ สนใจจะไปทำเหมือนกัน ขอบคุณครับ

รับครับ ถ้าเป็นรถที่ซื้อจากทางร้านจักรยานพับ หรือ เจมส์ไบค์ ไม่มีค่าใช้จ่ายน่ะครับ
ขอบพระคุณที่สอบถามครับ
Jame

โพสต์ โดย pgscc » 15 มี.ค. 2013, 10:02

artty เขียน::roll: ของผม มีดาฮอน speed p8 ไม่เคยได้เชคเหมือนกัน รับล้างและดุแลด้วยรึป่าวคับพี่ สนใจจะไปทำเหมือนกัน ขอบคุณครับ

รับครับ ถ้าเป็นรถที่ซื้อจากทางร้านจักรยานพับ หรือ เจมส์ไบค์ ไม่มีค่าใช้จ่ายน่ะครับ
ขอบพระคุณที่สอบถามครับ
Jame

สุดยอดบริการหลังการขายครับ