ยางนอก Schwalbe หลายรุ่นสำหรับ Brompton มาแล้วครับผม

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

Re: ยางนอก Schwalbe หลายรุ่นสำหรับ Brompton มาแล้วครับผม

โพสต์ โดย banknaa » 18 ส.ค. 2011, 23:49

Schwalbe Marathon มีสะท้อนแสง มายังครับ
แล้วรุ่น kojak ขอดูรูปประกอบการตัดสินใจหน่อยซิครับ

Re: ยางนอก Schwalbe หลายรุ่นสำหรับ Brompton มาแล้วครับผม

โพสต์ โดย beelephant » 01 มี.ค. 2012, 09:05

รับยาง Schwalbe Marathon plus หนึ่งคู่ มีของหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย Jame » 30 มี.ค. 2012, 23:52

ตอนนี้ของหมดกำลังสั่งมาแต่ราคาจะสูงขึ้นครับ ไว้จะโพสลงในกระทู้ครับผมพี่
ขอบพระคุณที่สอบถามครับ
Jame

โพสต์ โดย trisilpa » 09 ม.ค. 2013, 00:57

มียาง Schwalbe Marathon สะท้อนแสง18 x 1.5 สำหรับ birdy มั๊ยครับ

ไม่มีครับ
ขอบคุณครับผม
Jame