อยากได้แหวนรองคอแบบนี้พอจะมีไหมครับ

รถจักรยานพับ Dahon , Bike friday , Airnimal และจักรยาน MTB ยี่ห้อ Cannondale และเฟรม MTB และอะไหล่รถพับ อื่นๆ

Moderator: Jame

อยากได้แหวนรองคอแบบนี้พอจะมีไหมครับ

โพสต์ โดย imagekrit » 22 ส.ค. 2014, 07:45

รูปภาพ
อยากได้สีแดง และจุ๊บลมเล็ก สีแดงของไลน์โปรด้วย ถ้ามีราคาเท่าไรครับพร้อมส่งEMS

Re: อยากได้แหวนรองคอแบบนี้พอจะมีไหมครับ

โพสต์ โดย Jame » 11 ก.ย. 2014, 00:12

ไม่ได้นำเข้า litepro เลยครับ
ขออภัยน่ะครับ
James