ขออนุญาตแจ้งข่าวเรื่องการจากไปของป้าแสงครับ

Moderator: ra_p

Re: ขออนุญาตแจ้งข่าวเรื่องการจากไปของป้าแสงครับ

โพสต์ โดย nop_master » 06 ธ.ค. 2013, 10:05

CK3 เขียน:ไม่ทราบว่างานณาปนกิจกันที่วัดไหน และ วันไหนครับน้าไม่ทราบว่ามีแผนที่ไหมครับ
ตามที่เขียนเลยครับ พ่อรูปหล่อ กะดอหอมฉุย

Re: ขออนุญาตแจ้งข่าวเรื่องการจากไปของป้าแสงครับ

โพสต์ โดย tum13 » 06 ธ.ค. 2013, 11:48

สรุป เผาวันอาทิตย์ที่8 เวลา15.00น. วัดใหม่สระพลอย
https://maps.google.co.th/maps/ms?msid= ... b475&msa=0

แสดงแผนที่ แผนที่วัดใหม่สระพลอย แบบเต็มจอ

โพสต์ โดย หมู..พุทธมณฑล.. » 07 ธ.ค. 2013, 22:32

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
แพ้ได้ แต่กูไม่ยอม ชีวิตกู ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้ แต่กูเกิดมาเพื่อสู้ กูจะสู้จนกว่าประเทศไทย จะจารึกชื่อกูว่า กูคือคนหนึ่งที่ประสบความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ในชีวิต ไม่สำเร็จ กูไม่เลิก มึงจำคำพูดกูไว้(สมคิด ลวางกูร)

โพสต์ โดย first cars » 08 ธ.ค. 2013, 19:13

++++++ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ++++++