สอบถามเส้นทางร้านที่ว่าการกาแฟครับ

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
griz
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: สอบถามเส้นทางร้านที่ว่าการกาแฟครับ

โพสต์ โดย griz »

คลองน้ำอ้อม. :mrgreen: .ยังงี้ผมไปจอดรถตรงร้านอาหารคลองน้ำอ้อมดีกว่า..เลิกปั่นจะได้ซื้อปลาช่อนลุยสวนฝากคนที่บ้าน คนที่บ้านจะได้ให้ออกไปปั่นทุกอาทิตย์ ;)
"You're better than you think you are. You can do more than you think you can."
If you're a triathlete, we're families.
รูปประจำตัวสมาชิก
thor
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8704123
team: BPMTB,C&C,TOURBIKE,BF

Re: สอบถามเส้นทางร้านที่ว่าการกาแฟครับ

โพสต์ โดย thor »

คุณgriz..ถ้าคลองน้ำอ้อม ต้องเป็ดพะโล้ครับ..แต่ผมว่าชวนคนที่บ้านปั่นออกมาหาที่กินกันดีกว่า..แถวนั้นมีร้านริมแม่น้ำบรรยากาศดีๆด้วยนะครับ :D

น้าพลดูลายเสื้อผมดิ..ต้องจำได้อยู่แล้ว..ของน้าไมค์ น้าพล ดูยากว่าใครเป็นใคร เล่นใส่เสื้อทีม 347 เหมือนกันหมดเลยนิ :P
"Tail wind to you."
ปั่นไปตามใจสองเรา(มวกเหล็ก) http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=116&t=116097
ปั่นตามใจสองเรา ล่องใต้ http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=273645
ปั่นตามใจสองเรา ลำปาง http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=337277
griz
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ใช่แล้วพี่เป็ดพะโล้นี่สุดยอด แต่ปีที่แล้วกินกันบ่อยช่วงปิดเทอม พอตรวจร่างกาย คลอเรสเตอรอลพุ่งปรู๊ดดดดดดดเลย
ตอนนี้เลยต้องกินพวกสมุนไพร.. :D
"You're better than you think you are. You can do more than you think you can."
If you're a triathlete, we're families.
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

ร้านประจำผมร้านกรกฎ(ตรงข้ามโรงน้ำ)เลยน้ำอ้อมไปนิดนึงอยู่ซ้ายมือ เมนูชอบ ต้มยำปลาม้า, ลาบปลาตะเพียน ครับ
แอบแซงเพราะแรงน้อย
CJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team
Bike: Cannondale

โพสต์ โดย CJ »

CK3 เขียน:ร้านประจำผมร้านกรกฎ(ตรงข้ามโรงน้ำ)เลยน้ำอ้อมไปนิดนึงอยู่ซ้ายมือ เมนูชอบ ต้มยำปลาม้า, ลาบปลาตะเพียน ครับ

น้า.. กรกนก หรือเปล่า :?: :?: :?:
griz
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ร้านนี้อยู่เลยคลองน้ำอ้อมประมาณ 1 กม.หรือป่าวครับ
เพื่อนๆที่ทำงานเคยแนะนำ แต่เขาจำชื่อร้านไม่ได้บอกแต่ว่า"ให้ขับรถเลยคลองน้ำอ้อม แล้วมองซ้ายมือไว้ติดริมน้ำ"
เมนูปลานี่ของชอบ อย่างนี้ต้องลอง
ra_p
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-850-4092
team: 347 cycling team
Bike: Spe' SL 2/2

โพสต์ โดย ra_p »

แถวนั้นมีอยู่ติดๆ กัน 3 ร้าน เลยครับ ร้านกรกนก ร้านผู้ใหญ่สุวิทย์ ร้านครูจุก บรรยากาศริมแม่น้ำ และอร่อยทุกร้านครับ :D :D :D
r a _ p ...Yo!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”