ร้านกรกนก : เลี้ยงส่งน้อง Gift

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
นายจำเนียร
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team

ร้านกรกนก : เลี้ยงส่งน้อง Gift

โพสต์ โดย นายจำเนียร »

สวัสดีครับทุกท่าน

หลังจากจบ trip เฉพาะกิจชาว 347 กับเพื่อนพ้องนักปั่น ที่มาเยื่ยมเยียน
ก็เป็นการรับประทานอาหารร่วมกันที่ร้านกรกนก ร้านนี้อยู่ตามเส้นทาง
ปั่นของ 347 อาหารอร่อยราคาไม่แพงคับ

งานนี้ก็เพื่อส่งน้อง Gift นักปั่นหญิงคนเดียวของ 347 ไปฝึกซ้อมที่เชียงใหม่
หลังจากที่เธอกำลังจะย้ายไปเป็นชาวล้านนา เจียงใหม่นคราเจ้า....

เปิดด้วย ยาคลายเส้น ขวดเขียว
รูปภาพ

รูปภาพ
ขอบคุณ Indy กับรูปพี่รูปนี้คับ
รูปภาพ
น้าชัย CK3
รูปภาพ
Gift ไปเจียงใหม่แล้วเจ้า...
รูปภาพ
พี่กิจก็มา
รูปภาพ
พี่นพทั้งสองนพ
รูปภาพ
พี่ชืพคับ
รูปภาพ
น้าไมค์ รูปนี้ out focus กลัวไม่มีรูปน้า โทดทีคับ
รูปภาพ
อาหารอร่อยๆ .....
รูปภาพ
....
นายจำเนียร
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ร้านกรกนก : เลี้ยงส่งน้อง Gift

...

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
พี่เชาว์ตามาที่หลัง...
รูปภาพ

รูปภาพ
พี่นันท์
รูปภาพ
ป๋าชัย หน้าตากลุ้มกลิ่มเชียวรูปนี้.....
รูปภาพ
พี่รงณ์ พระรามสี่ มากับพี่ต่าย
รูปภาพ
พี่รงณ์กับพี่ต่าย ยังหิ้วไอศครีมตัด มาแจกเพื่อนๆ นักปั่น
อร่อยมากกกกก ขอบคุณมากกกกกๆ ครับพี่ทั้งสองคน....
รูปภาพ
น้องเรือใบ Indy ของเท่บ้าง คราวหน้าลืมตานิดนะน้อง....
รูปภาพ
สามหนุ่ม 347 ศักดิ์ พี่เชาว์ และ Indy
รูปภาพ
เบื้องหลังความแรงของศักดิ์.....
รูปภาพ
ขอบคุณ Indy ที่ทำให้ได้ภาพ(ไม่รู้สวยหรือเปล่า)ภาพนี้คับ
รูปภาพ

....
แก้ไขล่าสุดโดย นายจำเนียร เมื่อ 15 มี.ค. 2009, 21:28, แก้ไขแล้ว 4 ครั้ง
นายจำเนียร
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ร้านกรกนก : เลี้ยงส่งน้อง Gift

...

ไปเชียงใหม่แล้วอย่าลืมมาเที่ยว + ปั่นกับ 347 บ้างนะครับ
ตามคำขอของ Gift ภาพแมวครับ (แมวที่ร้านไง :D :D :D :D :D :D )

รูปภาพ

รูปภาพ

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ :) :) :) :) :) :) :)
xxl
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Manchester United

โพสต์ โดย xxl »

อ้าว ไหงย้ายซะงั้น ไปอยู่ถาวรเลยหรือเปล่าครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

น้องกิฟท์เดินทางปลอดภัยน๊ะครับ แล้วถ้าว่างมาปั่นที่บางกอกบ้างครับ
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

ขอให้ กิฟท์ และครอบครัว มีความสุขที่เชียงใหม่นะครับ ถ้ากลับมาเที่ยวอย่าลืมมาเยี่ยมพวกเราทางนี้นะครับ ;)
Venge S-WORK Project black
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”