347 สัญจรปี 55 ไปเชียงคาน เลาะริมโขงถึงหนองคาย

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ตำแหน่ง: เชียงใหม่,กทม.
ติดต่อ:

Re: 347 สัญจรปี 55 ไปเชียงคาน เลาะริมโขงถึงหนองคาย

โพสต์ โดย Hoon »

ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่ไม่รังเกียจส.ว.อย่างผมและคุณใหญ่ชวนร่วมทริปด้วย เป็นทริปแรกของผมที่ได้ขี่กับเสือหมอบทั้งทีมเป็นระยะทางเกือบ800ก.ม.
ขอบคุณเฮียช้างกับปลาที่แสนอร่อยและโปรตีนที่จำเป็นมากกับการปั่นยาวๆแบบนี้ ขอบคุณท่านอื่นๆที่เสียสละช่วยกันทำหน้าที่ต่างๆจนจบทริป
ผมเองมีความสุขกับการปั่นแบบเร็วๆยาวๆช่วงวันที่3-4ถ้าทำอะไรซ่าไปบ้างกรุณาอย่าถือสาคนแก่นะครับ ยินดีที่จะปั่นไปด้วยทุกครั้งที่มีการจัดทริปแบบนี้
ขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ทุกท่านมอบให้
รูปประจำตัวสมาชิก
sorpinya
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ผีบ้า บ่พอปัว
Bike: orbea H30 jab 7700 MASI CX

Re: 347 สัญจรปี 55 ไปเชียงคาน เลาะริมโขงถึงหนองคาย

โพสต์ โดย sorpinya »

แจมด้วยครับ

[youtube]Nfn7cd1RFOo&autoplay=1[/youtube]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”