ภาพความประทับใจทริปเซอร์ไพรส์ กำแพง ตาก สุโขทัย สุดท้ายที่..

ผู้ดูแล: kunpa

กฏการใช้บอร์ด
ห้องเดิมชื่อ " เสือสาวอยากคุย"
ต้นอ้อย
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ภาพความประทับใจทริปเซอร์ไพรส์ กำแพง ตาก สุโขทัย สุดท้ายที่..

โพสต์ โดย ต้นอ้อย »

หายไปหลายวัน เข้ามาติดตามตอนต่อมา :D คุณตาไปหลายวัน เลยใส่เสื้อสองด้านซะเลย
พี่ต้นสน อาหาร"ว่าง" จริงๆ :lol: :lol:
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KP[kunpa];ชากังราว
Bike: RMB,nirone7
ติดต่อ:

Re: ภาพความประทับใจทริปเซอร์ไพรส์ กำแพง ตาก สุโขทัย สุดท้ายที่..

โพสต์ โดย kunpa »

:lol: :lol: :lol: เจ้าตัวก็เพิ่งรู้ :D :D :D
สุขใจเมื่อได้ปั่น สร้างสายสัมพันธ์ ด้วย จั๊กกะยาน
รูปประจำตัวสมาชิก
Pita Sakaeo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 087-XXX2944

โพสต์ โดย Pita Sakaeo »

t@he@w เขียน:เพิ่งกลับจากเชียงใหม่ครับ เดินทางโคตรทรหดไปคืนวันเสาร์ 12 ชม.ถึงเช้าวันอาทิตย์อยู่ทำธุระกะลูก 12 ชม.
กลับคืนวันอาทิตย์ถึงเช้าวันจันทร์ 12 ชม.รวม 36 ชม.แล้วต้องมาทำงานต่อ
Pita Sakaeo เขียน:ขออนุญาตคุณตา คุณยาย ไว้ก่อน นะคะ :mrgreen:

ภาพนีั้มีสิ่งผิดปกติอยู่อย่างนึง อะไรเอ่ย? .. ;)
ใครจับผิดภาพได้ รับรางวัลจากคุณป้านะคะ คิคิ คิคิ :lol: :lol:

รูปภาพ
ขออนุญาตตอบด้วยคนตอนนั้นก็ยังไม่รู้ตัวแต่ดูจากภาพน่าจะใช่นะ
คำตอบ "คุณตาใส่เสื้อกลับตะเข็บ" ใช่ปะ

ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าาาาาาาา คุณตา คุณตาทายถูกดั้ว :lol: :lol: :lol:

ชัยhymtb เขียน:...ผมว่าหลายคงอยากตอบนะพิต้า แต่คงจ้องกันตาแตกกันไปหลายคนแล้วนะ...(ผมคนนึงเหละ) :lol: :lol: :lol:
คราวหลังอย่าใช้วิธีจ้องนะคะ เ๋ด๋วตาลาย ขยายภาพจิคร้าจาได้เห็นช๊ะ ช๊ะ :P :P
ยาหยอดตาช่วยได้นะคะพี่นู๋ คิคิ :mrgreen: :mrgreen:
t@he@w
ขาประจำ
ขาประจำ
team: t@he@w&kunyaisaideaw
Bike: trek 4300 , 8500 , c'dale & RIT

โพสต์ โดย t@he@w »

แง แง รับรางวัลที่ใคร อะ :lol: :lol: :lol:
MY LIFE'S MY BIKE
by คุณตา เสือปลายแถว
บ้านต้นสน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0840911291
team: ลิงสองล้อ/บ้านต้นสน
Bike: KHS Alite 4000

โพสต์ โดย บ้านต้นสน »

เข้าข่ายผิดกฎ

"พนักงานของบริษัท ไม่มีสิทธิส่งชิ้นส่วน-ตอบปัญหา และรับรางวัลใดๆ"

แต่กรณีนี้ถือเป็นกรณีพิเศษอย่างยิ่ง

ทางบริษัท ห้องคุณป้า จำกัด จะมอบรางวัลให้ศรีภรรยาแทน
เป็นถุงเท้าสีแดง 2 ข้าง
รอรับเมื่อพบกันครั้งหน้าครับ

จบข่าว
BE ALL TO ALL
t@he@w
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: trek 4300 , 8500 , c'dale & RIT

บ้านต้นสน เขียน:เข้าข่ายผิดกฎ

"พนักงานของบริษัท ไม่มีสิทธิส่งชิ้นส่วน-ตอบปัญหา และรับรางวัลใดๆ"

แต่กรณีนี้ถือเป็นกรณีพิเศษอย่างยิ่ง

ทางบริษัท ห้องคุณป้า จำกัด จะมอบรางวัลให้ศรีภรรยาแทน
เป็นถุงเท้าสีแดง 2 ข้าง
รอรับเมื่อพบกันครั้งหน้าครับ

จบข่าว
คนจะรับรางวัลขณะนี้ไปอยู่ที่เชียงใหม่แล้วคร๊าบ...ไปรับแทนได้ก่ :D
t@he@w
ขาประจำ
ขาประจำ

พิต้า ว่าไง แผนการทัวร์ต่างประเทศปีหน้า กำหนดรึยัง
เอาแผนคร่าวว่าจะไปที่ไหนยังไง วันเวลายังไม่ต้อง
จะได้ช่วยกันหาข้อมูลไว้มากๆกันบอดน่ะ
Pita Sakaeo
ขาประจำ
ขาประจำ

t@he@w เขียน:พิต้า ว่าไง แผนการทัวร์ต่างประเทศปีหน้า กำหนดรึยัง
เอาแผนคร่าวว่าจะไปที่ไหนยังไง วันเวลายังไม่ต้อง
จะได้ช่วยกันหาข้อมูลไว้มากๆกันบอดน่ะ
หวัดดีค่ะคุณตา
คุณตาคิดว่าอย่างไร ออกความคิดเห็นมาได้นะคะ นู๋ประสพการณ์น้อยกว่า
คนที่รับปากจะเอาข้อมูลมาให้ก้อยังไม่ได้เอามาให้เลยค่ะ
คุณตามีวันหยุดที่จำกัด ให้สิทธิคุณตาเป็นผู้ตัดสินใจแล้วกันนะคะ
นู๋ยังไงก้อได้ค่ะ

พึ่งจะจัดการเซ็ทรถสำหรับการทัวริ่งเสรดเมื่อตอน 5 ทุ่ม มะคืนนี้เองค่ะ คิคิ คิคิ
เปลี่ยนยาง จับใส่ตะแกรง ติดกระเป๋าพร้อมเดินทาง
เหลือแต่การซ้อมที่ยังไม่ได้เริ่ม แต่คงจะได้เริ่มแย๊วคร่าเพราะว่ารถเสรดแระ :mrgreen:
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KP[kunpa];ชากังราว
Bike: RMB,nirone7
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kunpa »

:P :o :o จะไปไหนกัน แล้วไปกันเมื่อไร อยากไปด้วย แต่ต้องดูก่อนนะ :D :D
สุขใจเมื่อได้ปั่น สร้างสายสัมพันธ์ ด้วย จั๊กกะยาน
t@he@w
ขาประจำ
ขาประจำ

kunpa เขียน::P :o :o จะไปไหนกัน แล้วไปกันเมื่อไร อยากไปด้วย แต่ต้องดูก่อนนะ :D :D
วางแผนไปตะลอนทัวร์กันครับคุณป้า แต่ยังไม่กำหนดวันเวลาและสถานที่
คิดๆกันไว้ต้นปีหน้าก่อนจะร้อนเกินไป

Pita Sakaeo เขียน:
t@he@w เขียน:พิต้า ว่าไง แผนการทัวร์ต่างประเทศปีหน้า กำหนดรึยัง
เอาแผนคร่าวว่าจะไปที่ไหนยังไง วันเวลายังไม่ต้อง จะได้ช่วยกันหาข้อมูลไว้มากๆกันบอดน่ะ
หวัดดีค่ะคุณตา
คุณตาคิดว่าอย่างไร ออกความคิดเห็นมาได้นะคะ นู๋ประสพการณ์น้อยกว่า
คนที่รับปากจะเอาข้อมูลมาให้ก้อยังไม่ได้เอามาให้เลยค่ะ
คุณตามีวันหยุดที่จำกัด ให้สิทธิคุณตาเป็นผู้ตัดสินใจแล้วกันนะคะ
นู๋ยังไงก้อได้ค่ะ

พึ่งจะจัดการเซ็ทรถสำหรับการทัวริ่งเสรดเมื่อตอน 5 ทุ่ม มะคืนนี้เองค่ะ คิคิ คิคิ
เปลี่ยนยาง จับใส่ตะแกรง ติดกระเป๋าพร้อมเดินทาง
เหลือแต่การซ้อมที่ยังไม่ได้เริ่ม แต่คงจะได้เริ่มแย๊วคร่าเพราะว่ารถเสรดแระ :mrgreen:
ปีใหม่คุณตาจะมีวันลาพักผ่อน 10 วันสามารถแบ่งใช้ได้จร้า
ส่วนปีนี้เหลืออีก 2 วันคาดว่าจะใช้ช่วงปลายปี(29-30 ธค.)ต่อเนื่องช่วงปีใหม่(31 ธค.-1มค.53)
และอาจจะได้วันหยุดเพิ่มอีก 2-3 มค.53 ถ้าทางบริษัทฯประกาศวันหยุดเพิ่ม ว่าจะชะแว๊บไปหาที่
กางเต๊นท์นอน ยังไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดี เขาใหญ่ วังน้ำเขียว อุบลฯหรือว่าเชียงใหม่ ใกล้ๆวันค่อยตัดสิน
ใจเลือกเอาซักที่ เอาเป็นว่าช่วงนี้ก็ช่วยกันหาข้อมูลเพิ่มเติมแล้วค่อยมาแชร์และกำหนดรายละเอียดกัน
ถามหน่อย ตะแกรงกะกระเป๋าใช้ของยี่ห้ออะไร ค่าสินสอดเท่าไรคะ แล้วก็เริ่มฝึกปั่นพร้อมอุปกรณ์ได้
แล้วนะ เอาหนังสือเล่มโตๆหนักๆใส่กระเป๋าแทนสัมภาระค่อยๆเพิ่มน้ำหนักบรรทุกเข้าไปจนถึง 30 กก.
น่องบวม(โต)แน่ๆเลย อิอิ :lol: :lol: :lol:
บ้านต้นสน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0840911291
team: ลิงสองล้อ/บ้านต้นสน
Bike: KHS Alite 4000

โพสต์ โดย บ้านต้นสน »

ไปปาย
BE ALL TO ALL
t@he@w
ขาประจำ
ขาประจำ

ปายก็อยากไปครับ
แต่ช่วงปีใหม่นี่คนคงเยอะ
รอวันเวลาที่เหมาะสมก่อนล่ะกัน
Pita Sakaeo
ขาประจำ
ขาประจำ

คุณต๊าาาาาา นู๋เตรียมตัวทัวริ่งแระน๊าาาาา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

รูปภาพ

คุณตาค่ะขอปรึกษาค่ะ คือนู๋คิดว่า เราเลือนไปปลายปีนี้กันดีมั๊ยค่ะ
ซักปลาย พ.ย. หรือต้นๆ ธันวา 53
อยากเห็นความอลังการงานสร้างของน้ำตกคอนพะเพ็ง
มีคนแนะนำมา ว่าไปช่วงนี้ดีที่สุดค่ะ :)
Pita Sakaeo
ขาประจำ
ขาประจำ

ชวนปั่นทัวริ่ง..

..ไป..

กาญจนบุรีกันก่อนดีมั๊ย :mrgreen:
t@he@w
ขาประจำ
ขาประจำ

Pita Sakaeo เขียน:คุณต๊าาาาาา นู๋เตรียมตัวทัวริ่งแระน๊าาาาา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

รูปภาพ

คุณตาค่ะขอปรึกษาค่ะ คือนู๋คิดว่า เราเลือนไปปลายปีนี้กันดีมั๊ยค่ะ
ซักปลาย พ.ย. หรือต้นๆ ธันวา 53
อยากเห็นความอลังการงานสร้างของน้ำตกคอนพะเพ็ง
มีคนแนะนำมา ว่าไปช่วงนี้ดีที่สุดค่ะ :)
ได้ค่ะ ไปช่วงไหนก็ได้ ว่าไงว่าตามกันอยู่แล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคุณป้า”