ขอบพระคุณ คุณชาญยุทธ เกิดศิริ ทำลูกกลิ้งให้เด็กไว้ฝึกซ้อม

Moderator: เนิ่ม ชมภูศรี

Re: ขอบพระคุณ คุณชาญยุทธ เกิดศิริ ทำลูกกลิ้งให้เด็กไว้ฝึกซ้อม

โพสต์ โดย ชาญยุทธ » 26 ส.ค. 2009, 09:37

ไม่เคยคิดอยากได้อะไรตอบแทนครับ มีความสูขที่ได้ให้ ยิ่งได้เห็นรูปที่เด็กๆซ้อมปั่นแล้วใช้งานได้ดีแล้วสบายใจครับกลัวใช้งานไม่ได้

Re: ขอบพระคุณ คุณชาญยุทธ เกิดศิริ ทำลูกกลิ้งให้เด็กไว้ฝึกซ้อม

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 26 ส.ค. 2009, 09:44

ชาญยุทธ เขียน:ไม่เคยคิดอยากได้อะไรตอบแทนครับ มีความสูขที่ได้ให้ ยิ่งได้เห็นรูปที่เด็กๆซ้อมปั่นแล้วใช้งานได้ดีแล้วสบายใจครับกลัวใช้งานไม่ได้

ขอบพระคุณมากครับ ตัวจริงเสียงจริง คุณโต้ง ..เจ้าของผลงานชิ้นเอก ลูกกลิ้งมอบให้เด็ก ขอบพระคุณคุณชาญยุทธ เกิดศิริ มากครับ..

แต่ขอบอกให้ทราบว่า ตอนนี้ทั้งประเทศสนใจเรื่องลูกกลิ้งที่คุณโต้งทำ อยากให้สร้างให้ เมื่อวานก็มีอาจารย์ท่านหนึ่งติดต่อมา ไว้พบคุณโต้งก็จะขอปรึกษากันดูนะครับ สวัสดีครับ