ส่งความสุขปีใหม่ 2555

Moderator: เนิ่ม ชมภูศรี

ส่งความสุขปีใหม่ 2555

โพสต์ โดย สมพร » 01 ม.ค. 2012, 08:38

รูปภาพ

Re: ส่งความสุขปีใหม่ 2555

โพสต์ โดย SONY » 01 ม.ค. 2012, 10:18

สุขสันต์วันปีใหม่ครับ จากพวกเราพี่น้องหวานเย็น(ชายทะเลกรุงเทพฯ)

ขอให้พี่น้องสมาชิก ศูนย์ฝึกจักยานกองบิน 46 ทุ่กๆท่าน มีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมดั่งใจทุกประการ สุขภาพพลานามัยแข็งแรง
มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ กิจการงานขอให้รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นนะครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ :) :) :)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 03 ม.ค. 2012, 12:46

สมพร เขียน:รูปภาพ

...
ขอบพระคุณมากครับ ขอส่งผลความดีงาม ความเจริญ ความสุขสมหวังมาสู่ท่านด้วยเช่นกันครับ.. :D :D

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 03 ม.ค. 2012, 12:48

SONY เขียน: สุขสันต์วันปีใหม่ครับ จากพวกเราพี่น้องหวานเย็น(ชายทะเลกรุงเทพฯ)

ขอให้พี่น้องสมาชิก ศูนย์ฝึกจักยานกองบิน 46 ทุ่กๆท่าน มีแต่ความสุขความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมดั่งใจทุกประการ สุขภาพพลานามัยแข็งแรง
มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ กิจการงานขอให้รุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นนะครับ สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ :) :) :)

พี่น้องหวานเย็นชายทะเลครับ ขอบพระคุณมากครับที่เข้ามาให้กำลังใจ ขอความสุขนี้คืนสู่สายนทีเส้นสีฟ้า พี่น้องหวานเย็นชายทะเลครับ.... :D :D :D

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 03 ม.ค. 2012, 12:49

เมียเสือ tik เขียน:รูปภาพ
:D

พี่เสือติ๊กครับ สวัสดีครับ ได้พบกันบ่อย มีความสุขตลอดปี มีสุขภาพแข็งแรง ปั่นจักรยานอย่างเก่งขึ้น เก่งขึ้นทุก ๆ วันครับ :D :D