กระทู้เสื้อทีม independent cycling team

ผู้ดูแล: kp, Democrazy

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม Independent Team กลุ่มเสือหมอบอิสระ กลุ่มเดิมที่ใช้ในเวปเก่า คือ Merida Team ในห้องเสือหมอบ

Moderator หรือ ผู้ดูแลกระทู้ 1. Democrazy 2. kp
รูปประจำตัวสมาชิก
kp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 465 6562
team: Independent
Bike: AM-BF-BT-Big Dummy-Dahon-KHS
ตำแหน่ง: สยามประเทศ
ติดต่อ:

Re: กระทู้เสื้อทีม independent cycling team

โพสต์ โดย kp »

nuRBS เขียน:ขอแจ้งข่าวถึง ผู้มีอุปการคุณ เพื่อน สนิท มิตร สหาย ทุกท่าน ผมจะเปิดทำการสถานีสำหรับคนรักจักรยานในนาม BIKE station ถ.พัฒนาการ ในวันเสาร์ที่ 22 พ.ย.นี้ เป็นต้นไป ขอเรียนเชิญมาเยี่ยมเยียนพวกเรานะครับ
นึกว่า คุณนุจะมา สั่งเสื้อซะอีก ตกใจหมดเลย :lol: :lol:
เปิดร้านใหม่เองนิ.....บุกถึงกรุงซะแล้วนะ.......อ้าว....ร้านอื่นๆ พัฒนาฝีมือ หน่อยนะครับ.....เดี๋ยวลูกค้าหนีมาร้าน คุณนุหมด :D :D

คุณไซม่อน ครับ รู้สีกว่า ยอดจองชุดทีม ไปไกลกว่าที่คิดเลยนะครับ...
สรุปว่า ฝีมือการออกแบบ ได้เข้าตา งานเข้าครับ....
น้องวุฒิ เสื้อ เมื่อไรได้ล่ะ....
ฝากไปยัง ....ร้าน sdl ด้วยเลย มียอดสั่งเพิ่มอีก หลายชุด มากกว่า ทีมต่างประเทศอีกนะ :lol: :lol: :lol: :D :D
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn
Simon_Wood
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ride Your Way
Bike: Cinelli Strato"Caleido" Roadbike, Silotype trackbike

Re: กระทู้เสื้อทีม independent cycling team

โพสต์ โดย Simon_Wood »

kp เขียน:
nuRBS เขียน:ขอแจ้งข่าวถึง ผู้มีอุปการคุณ เพื่อน สนิท มิตร สหาย ทุกท่าน ผมจะเปิดทำการสถานีสำหรับคนรักจักรยานในนาม BIKE station ถ.พัฒนาการ ในวันเสาร์ที่ 22 พ.ย.นี้ เป็นต้นไป ขอเรียนเชิญมาเยี่ยมเยียนพวกเรานะครับ
นึกว่า คุณนุจะมา สั่งเสื้อซะอีก ตกใจหมดเลย :lol: :lol:
เปิดร้านใหม่เองนิ.....บุกถึงกรุงซะแล้วนะ.......อ้าว....ร้านอื่นๆ พัฒนาฝีมือ หน่อยนะครับ.....เดี๋ยวลูกค้าหนีมาร้าน คุณนุหมด :D :D

คุณไซม่อน ครับ รู้สีกว่า ยอดจองชุดทีม ไปไกลกว่าที่คิดเลยนะครับ...
สรุปว่า ฝีมือการออกแบบ ได้เข้าตา งานเข้าครับ....
น้องวุฒิ เสื้อ เมื่อไรได้ล่ะ....
ฝากไปยัง ....ร้าน sdl ด้วยเลย มียอดสั่งเพิ่มอีก หลายชุด มากกว่า ทีมต่างประเทศอีกนะ :lol: :lol: :lol: :D :D
เอ๊ะ!นี่ตกลงผมเป็น แฟชั่นดีซายเนอร์ หรือจะเป็น เสือทางเรียบ ดีเนี่ย :D :D :lol: :lol:
ว่าแต่ชุดใกล้ความจริงรึยัง ใจมันเต้นตุ๊มๆต่อมๆ อยากเห็นเต็มแก่แล้ววว
--------------------------------------------
"I believe I can Fly if I just spread my wings"
kp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 465 6562
team: Independent
Bike: AM-BF-BT-Big Dummy-Dahon-KHS
ตำแหน่ง: สยามประเทศ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kp »

เอ๊ะ!นี่ตกลงผมเป็น แฟชั่นดีซายเนอร์ หรือจะเป็น เสือทางเรียบ ดีเนี่ย :D :D :lol: :lol:

คุณไซม่อน ผมว่า งานเข้าอีกนะ มีพี่ที่อยู่สัมมากร ต้องการ แบบ A อ่ะ แล้วก็ ชุดเจ้าภูเขา -ลายจุด ....ด้วยนะ...จัดให้ด้วยนะครับ สำหรับลายจุดๆ.....เอาแบบ เตาะตากรรมกร เลยนะ... :D :D :D

ว่าแต่ชุดใกล้ความจริงรึยัง ใจมันเต้นตุ๊มๆต่อมๆ อยากเห็นเต็มแก่แล้ววว :shock: :shock: เหมือนกัน.....
:roll: :roll:
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn
Anakee99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-XXXXXXX
Bike: ลืมหวะ555

โพสต์ โดย Anakee99 »

แล้ว เปิดสั่งจอง ประมาณ วันไหน อ่าคร๊าบบบ จะได้เก็บตัง ถูก :D
>_<"" !!

" ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน " ^_^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบอิสระ”