** มา มา มา ร่วมอวยพรฉลองงานแต่ง น้องเจี๊ยบกับเสือหมู ครับ**

Moderator: บิ๊กบัง

** มา มา มา ร่วมอวยพรฉลองงานแต่ง น้องเจี๊ยบกับเสือหมู ครับ**

โพสต์ โดย BLE-RED THORN » 02 ก.ย. 2009, 11:52

ขอให้เสือหมูและน้องเจี๊ยบ แห่งสวนหลวง มีความสุขมากๆๆ กิจการก้าวหน้าไร้อุปสรรค์ทั้งปวงครับ.... :mrgreen: อยากเห็นหลานเร็วจัง :D อิอิอิ
แนบไฟล์
PhatWed4Seb--006 (Small).jpg
$$$ BMX-DIRT-FREERIDE $$$

Re: ** มา มา มา ร่วมอวยพรฉลองงานแต่ง น้องเจี๊ยบกับเสือหมู ครับ**

โพสต์ โดย เบิร์ด สวนหลวง » 02 ก.ย. 2009, 16:46

ขอให้มีความสุขและอยู่ร่วมกันจนแก่เฒ่านะครับ :D :D :D
แนบไฟล์

Re: ** มา มา มา ร่วมอวยพรฉลองงานแต่ง น้องเจี๊ยบกับเสือหมู ครับ**

โพสต์ โดย poomin_k » 03 ก.ย. 2009, 08:39

ขอให้ชีวิตคู่ราบรื่น อยู่ร่วมกันจนถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดเพชร มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองนะครับ

------------------
แต่ว่าแต่งงานเมื่อไหร่ละครับ
ภูมินทร์

โพสต์ โดย BLE-RED THORN » 03 ก.ย. 2009, 09:16

โทษทีลืมบอกวันที่ วันเสาร์ที่ 5 กันยายน 2552 ที่ร้านส้มตำดนตรี แยกศรีเทพา ฮะ
แนบไฟล์
SebKemp_WhistlerPhatWed_MikeJones--001 (Custom) (3).jpg
$$$ BMX-DIRT-FREERIDE $$$

โพสต์ โดย >>BANGNANบางมด<< » 03 ก.ย. 2009, 10:46

ขอแสดงความยินดีบน้องหมู ด้วยนะครับ ครอบครัวมีสุข ร่ำรวยค้าขาย มีลูกมากมาย ค้าขายใหญ่โต
แก้ไขล่าสุดโดย >>BANGNANบางมด<< เมื่อ 03 ก.ย. 2009, 12:19, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
รักธรรมชาติ..รักเพื่อนร่วมทาง...เติมใจให้กันแล้วปั่นให้ถึง
Facebook : https://www.facebook.com/BangmodBicycleClub/

โพสต์ โดย jarboon » 03 ก.ย. 2009, 10:59

ยินดีกับเสือหมู กับ น้องเจี๊ยบ ด้วยคอรับ....ขอให้มีความสุข มีลูกเต็มบ้าน หลานเต็มเมือง นะคอรับกะผม...
"ปั่นด้วยใจ ไปได้ทุกที่ ขี่ได้ทุกวัน ดูแลกันตลอดเส้นทาง"

SEAL MANAGER
DECEMBER ACCOUNTTING
E-mail : jarboon_09@hotmail.com

โพสต์ โดย เสือพร » 03 ก.ย. 2009, 11:54

ขอให้มีความสุขนะครับเสือหมู
วันที่5 เจอกันครับไปแน่ๆไกล้บ้านด้วย
พร

โพสต์ โดย pol » 03 ก.ย. 2009, 12:28

Wishing you a very happy marriage.
แนบไฟล์
ขาแรงต้องแข็งใจ :-)
พรสวรรค์ไม่มีค่าเท่ากับพรแสวงและสม่ำเสมอ
No smoke & No drink

โพสต์ โดย aonlovebike » 03 ก.ย. 2009, 12:51

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวยและสุขภาพแข็งแรงนะครับ
รัฐไม่มีกฎหมายเปรียบได้กับร่างกายที่ไร้วิญญาณ

โพสต์ โดย pol » 03 ก.ย. 2009, 14:28

aonlovebike เขียน:ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวยและสุขภาพแข็งแรงนะครับ

สวัสดีครับคุณ อ่อนเลิฟไบท์ ยังปั่นอยู่แถวคาเฟ่ หรือ คอกเทลเล้าหรือเปล่า? ว่างๆ พาไปซ้ำหน่อยซิ
กล้ามท้องขึ้นกี่แพ็คแล้ว ไม่เจอนานคงขาแรงขึ้นเยอะเลยใช่เปล่า?
แนบไฟล์
พรสวรรค์ไม่มีค่าเท่ากับพรแสวงและสม่ำเสมอ

โพสต์ โดย aonlovebike » 03 ก.ย. 2009, 14:58

ถึงเสือพล อยากมาหาความสุขก็โทรมาซิเดี๋ยวจัดให้ แต่ห้ามกลับก่อนนะ
รัฐไม่มีกฎหมายเปรียบได้กับร่างกายที่ไร้วิญญาณ

โพสต์ โดย pol » 03 ก.ย. 2009, 16:03

aonlovebike เขียน:ถึงเสือพล อยากมาหาความสุขก็โทรมาซิเดี๋ยวจัดให้ แต่ห้ามกลับก่อนนะ

คุณอ่อนเลิฟไบท์ พูดตรงไปเดี๋ยวเพื่อนๆ พี่ๆ เค้าจะเข้าใจผิดคิดว่าคุณกับผมเป็นคู่แต๋วกัน
(ทีหลังพีเอ็มก็ได้น๊ะ) :oops:
เสาร์นี้ผมจะไปออกเดทที่ถ้ำประทุนสนใจไปด้วยกันเปล่า?
แนบไฟล์
รูปจากเพื่อนชื่อ หมู ท้ายบ้าน

โพสต์ โดย Tong ต๋อง » 03 ก.ย. 2009, 17:04

ขอให้ มีเงิน มีทอง มากมาย
เป็นครอบครัว มีลูกที่อบอุ่น
และรักจักรยาน กันทั้งครอบครัว
ไชโย ไชโย ไชโย

:) :) :D
GO Together

โพสต์ โดย g_hong » 03 ก.ย. 2009, 17:10

ขอแสดงความยินดีกับพี่หมูด้วยนะครับ
ขอให้ทั้งคู่รักกันตลอดไป มีความสุขกับชีวิตคู่กันมากๆ ถึงมากทึ่สุดเลยครับ
...จากน้องพล บางมดครับผม

โพสต์ โดย Sumit » 03 ก.ย. 2009, 18:34

อวยพร ให้มีความสบายใจ ครับ
Audax id 521 PBP2015 Finisher