บางมด-สวนหลวงคาร์ฟีรเดย์ครับพี่น้อง

Moderator: บิ๊กบัง

Re: บางมด-สวนหลวงคาร์ฟีรเดย์ครับพี่น้อง

โพสต์ โดย poomin_k » 22 ก.ย. 2009, 17:27

เต่านินจา เขียน:นี่ก็น่ารัก...อุ้ยๆๆๆๆเสียดาย.พี่ดำไม่ได้มาไม่งั้น..อุ้ยๆๆๆๆๆๆ :o :o :o :o

นี่ขนาดเมียไปด้วยนะเนี่ย
ภูมินทร์

Re: บางมด-สวนหลวงคาร์ฟีรเดย์ครับพี่น้อง

โพสต์ โดย เต่านินจา » 22 ก.ย. 2009, 19:06

รูปหมดแล้วครับปีหน้าเจอกันใหม่นะครับสำหรับคาร์ฟีรเดย์...บ๊าย..บาย....... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือพร » 24 ก.ย. 2009, 17:15

ขอบคุณครับพี่ชัยที่ลงรูปผมคนแรกเลย
เสียดายหลายคนที่ไม่ได้ไป
ได้เสื้อมาตั้งคนละ 1 ตัว
เสือพร