เทคนิคการแต่งภาพ ลองดูนะครับ จะได้ไปพร้อมกัน

Moderator: ทิวากร

Re: เทคนิคการแต่งภาพ ลองดูนะครับ จะได้ไปพร้อมกัน

โพสต์ โดย ทิวากร » 19 เม.ย. 2010, 09:34

รูปภาพ

คุณไม่รู้หรอกว่าอะไรคือของปลอม ถ้ายังไม่เคยเห็นของจริง

บึงกาฬ-ชายแดนลาวเวียดนาม-ฮานอย..กดครับ

สำราจเส้นทางสายใหม่ ไปกัมพูชาพริบตาเดียว ชมนครวัด นครธมด้วยกัน..กดเบาๆครับ

อุ้มผาง ทีลอซู ถนนลอยฟ้า viewtopic.php?f=56&t=267185

เวียงจันทน์-หลวงพระบาง viewtopic.php?f=56&t=332042

Re: เทคนิคการแต่งภาพ ลองดูนะครับ จะได้ไปพร้อมกัน

โพสต์ โดย แม่บักข้าวเหนียว » 11 พ.ค. 2010, 17:15

ป้าทดสอบอะไรเหรอ
ชีวิตมีวันสิ้น...คนไม่มีวันพอ
.พูดคุยผ่านทางเฟสบุค
https://www.facebook.com/usanee.puangsuwan

โพสต์ โดย ทิวากร » 12 พ.ค. 2010, 14:12

สงสัยแผนที่
คุณไม่รู้หรอกว่าอะไรคือของปลอม ถ้ายังไม่เคยเห็นของจริง

บึงกาฬ-ชายแดนลาวเวียดนาม-ฮานอย..กดครับ

สำราจเส้นทางสายใหม่ ไปกัมพูชาพริบตาเดียว ชมนครวัด นครธมด้วยกัน..กดเบาๆครับ

อุ้มผาง ทีลอซู ถนนลอยฟ้า viewtopic.php?f=56&t=267185

เวียงจันทน์-หลวงพระบาง viewtopic.php?f=56&t=332042