รบกวนแนะนำร้านซ่อมจักรยานหน่อยครับ

Moderator: ทิวากร

รบกวนแนะนำร้านซ่อมจักรยานหน่อยครับ

โพสต์ โดย montaqeu » 09 ม.ค. 2017, 11:00

รบกวนแนะนำร้านซ่อมจักรยาน ที่เค้ามีบริการล้างรถ ล้างโซ่ เช็คสภาพรถให้หน่อยครับ พิกัดในเมืองอุบล อำเภอวาริน อำเภอเดช หรือใกล้เคียงก็ได้ครับ ขอร้านดีๆ ไม่ตีหัวแตก ยัดอะไหล่หรือแอบเปลี่ยนอะไหล่ ขอบพระคุณครับ

Re: รบกวนแนะนำร้านซ่อมจักรยานหน่อยครับ

โพสต์ โดย ตุ๊ » 19 ม.ค. 2017, 19:53

ร้านมังค์กี้ไบค์ ที่อำเภอเดชอุดมครับ