เปิด+รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นไกลไปชิม-ชมเมืองชลบุรี" วันอาทิตย์ที่ 8 ก.ย. 2556

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

Re: เปิด+รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นไกลไปชิม-ชมเมืองชลบุรี" วันอาทิตย์ที่ 8 ก.ย. 2556

โพสต์ โดย ospop »

โป้งสิบสองเสียง เขียน:ภาพแจ่มมาก รอดูคลิ๊ปฉาว 555 :mrgreen:
คลิปไม่ฉาว แล้วก็ไม่ฉวยครับ
:D :D :D
รถยนต์วิ่งเร็ว เลยไม่กล้าถ่ายมากเท่าไหร่ แล้วมีลูกระนาดด้วย ปั่นมือเดียวเดี๋ยวหงายเหงิบ

http://www.youtube.com/watch?v=QOvpTW_4 ... e=youtu.be
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
wissiam
ขาประจำ
ขาประจำ
team: no team
Bike: Giant, Bianchi

Re: เปิด+รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นไกลไปชิม-ชมเมืองชลบุรี" วันอาทิตย์ที่ 8 ก.ย. 2556

โพสต์ โดย wissiam »

ขอคุณเพื่อนร่วมทริปทุกท่านครับ ที่มีน้ำใจช่วยเหลือกันตลอดทริป และทำให้ได้ทราบถึงประสิทธิภาพของจักรยานและประสิทธิภาพคนที่ต้องรีดเค้นออกมาสุดๆ แถมได้เรียนรู้และสัมผัสถนนจริงๆ เพราะลงไปอิงแอบแนบชิดพร้อม แผลเป็นรอยจารึก
หลงเชื่อว่าจะเป็นทริปสบายๆชิวชิว กลายเป็นรับน้องใหม่ที่โหด มัน เปียกแฉะเลอะเทอะ และเจ็บตัวแต่ประทับใจครับ
คงจะได้ร่วมปั่นกันอีก อย่าลืมชวนนะครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
ปั่นหาสัจจธรรม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”