หาเทรนเนอร์

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย

หาเทรนเนอร์

โพสต์ โดย jim jazz » 08 ม.ค. 2020, 22:45

แบบไหนก็ได้ครับ ลองเสนอมาดูครับ
ถูกใจ เดี๋ยวติดต่อกลับครับ

Re: หาเทรนเนอร์

โพสต์ โดย jim jazz » 08 ม.ค. 2020, 22:47

jim jazz เขียน:แบบไหนก็ได้ครับ ลองเสนอมาดูครับ
ถูกใจ เดี๋ยวติดต่อกลับครับ
line jimjazz

Re: หาเทรนเนอร์

โพสต์ โดย m-bike » 09 ม.ค. 2020, 14:12

มีรีโมทครับ และ ตัวเฟรมทำด้วยอลูมิเนียมครับ

เทรนเนอร์ รุ่นใหม่ล่าสุด มีใบพัดด้วยครับ ระบบแม่เหล็ก
Tranz-x สีดำ เงิน แบบจับขอบยาง ของใหม่ ราคา 3000 บาท พร้อมส่ง
ใช้ได้ทั้งเสือหมอบ และ เสือภูเขา

รุ่นนี้แบบปลดเร็ว

JD-111
● Smooth & quiet magnetic resistance
● Six level variable adjust resistance
● Aluminum alloy frame & foldable
● Available with “Elastomer”roller (JD-111L)

เทรนเนอร์ แบบจับขอบยาง และ แบบลูกกลิ้ง /แร๊กแขวนจักรยาน

www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2 ... 2#p6051402
แนบไฟล์