หาซื้อและปรึกษาล้อพ่วงจักยานหน่อยค่ะ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย

หาซื้อและปรึกษาล้อพ่วงจักยานหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย peeraben » 08 พ.ย. 2018, 15:25

ล้อพ่วงจักยานแตกไป1วง (ในภาพ) ไม่ทราบว่า หาซื้อได้ที่ไหนค่ะ หรือมันสามารถซ่อมได้มั๊ยค่ะ หรือดัดแปลงได้หรือป่าว พี่ๆเสือช่วยชี้เป้าหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: หาซื้อและปรึกษาล้อพ่วงจักยานหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย peeraben » 08 พ.ย. 2018, 15:27

ใช้งานไปแค่3-4ครั้งเอง พอดีเติมลมหนักมือไปหน่อย ยกไปร้านจักยานแถวบ้าน เค้าบอกทิ้งไปได้เลย ซ่อมไม่ได้ ไม่มีอะไหร่ พี่ๆช่วยแนะนำให้หน่อยนะค่ะ

Re: หาซื้อและปรึกษาล้อพ่วงจักยานหน่อยค่ะ

โพสต์ โดย van1083 » 09 พ.ย. 2018, 11:55

เข้าไปในเฟซบุ๊กแล้วพิม รับซ่อมไฟหน้ารถยนต์ เชื่อมพลาสติกลองโทรไปคุยดูครับอาจซ่อมได้