ต้องการซื้อ เซ็นเซอร์วัดรอบขา Garmin

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย

ต้องการซื้อ เซ็นเซอร์วัดรอบขา Garmin

โพสต์ โดย anukai » 14 ส.ค. 2018, 00:21

เซ็นเซอร์วัดรอบขา Garmin cardence sensor
ใครมีมือสองสภาพดีๆ เสนอราคามาหน่อยครับ
Line : anukai

Re: ต้องการซื้อ เซ็นเซอร์วัดรอบขา Garmin

โพสต์ โดย anukai » 15 ส.ค. 2018, 20:14

ได้สินค้าแล้วครับ ขอบคุณครับ