ตั้งรับ แรคจักรยาน Thule ใช้กับคานขวาง wing bar

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย

ตั้งรับ แรคจักรยาน Thule ใช้กับคานขวาง wing bar

โพสต์ โดย blackmai » 17 พ.ค. 2017, 10:29

ถอดล้อ หรือไม่ถอดล้อก็ได้ครับ ขอราคามิตรภาพนะครับ ^^

Pm มาได้ครับ

Re: ตั้งรับ แรคจักรยาน Thule ใช้กับคานขวาง wing bar

โพสต์ โดย BANG_JO » 17 พ.ค. 2017, 14:12

มีแบบนี้ได้หรือเปล่าครับ
แนบไฟล์