ชี้เป้า หรือใครมี แฮนด์ + สเตม FSA K.Force ตามรูป บอกทีครับ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
inmydream
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Focus Izalco Max Di2 2015 + Ultegra Di2 11sp. + Syntace Component + Corima Viva S Wheels
ติดต่อ:

ชี้เป้า หรือใครมี แฮนด์ + สเตม FSA K.Force ตามรูป บอกทีครับ

โพสต์ โดย inmydream »

ชี้เป้า หรือร้านไหนยังมีของ หรือท่านใดมีมือสอง สภาพสวยๆ pm มาบอกทีครับ

แฮนด์สีนี้ กว้าง 42mm.
รูปภาพ

สเตมตัวนี้ ยาว 100 หรือ 110 ก็ได้ครับ
รูปภาพ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”