ตามหาล้อหมอบ EASTON AERO 55 CLINCHER มือสอง ถ้าสภาพถูกใจ ราคารับได้ ก็รับครับ .....

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
nuke_kapom
สมาชิก
สมาชิก
team: เสาร์ สารสิน ภูเก็ต
Bike: S Works New Tarmac

ตามหาล้อหมอบ EASTON AERO 55 CLINCHER มือสอง ถ้าสภาพถูกใจ ราคารับได้ ก็รับครับ .....

โพสต์ โดย nuke_kapom »

ทักมาได้ครับ ในกระทู้นี้เลย หรือ PM. ก็ได้ครับ
nuke_kapom
สมาชิก
สมาชิก

Re: ตามหาล้อหมอบ EASTON AERO 55 CLINCHER มือสอง ถ้าสภาพถูกใจ ราคารับได้ ก็รับครับ .....

เพิ่มเติม ขออภัยพิมพ์ตกครับ
EC90 carbon นะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
insuphan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0917787791
team: Danchang Cyclist
Bike: Giant XTC Advance SL
ตำแหน่ง: 334 ม.5 ต.หนองมะค่าโมง จ.สุพรรณบุรี 72180

Re: ตามหาล้อหมอบ EASTON AERO 55 CLINCHER มือสอง ถ้าสภาพถูกใจ ราคารับได้ ก็รับครับ .....

โพสต์ โดย insuphan »

รูปภาพ
สนใจเปล่าครับ แต่เป็นยางฮาร์ฟ
ขาอ่อนครับ
nuke_kapom
สมาชิก
สมาชิก

ขออนุญาต ปิดการตามหาครับ
ขอบคุณแอดมินเพจ Thaimtb. และสมาชิกทุกท่านที่ทักมาครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”