ส่งข่าวครับ กลุ่มไทหล่ม เสาร์นี้(15 มี.ค.57)ชวนไปภูเรือ

ผู้ดูแล: เสือเพชรบูรณ์, V3 ป่าเลา

กฏการใช้บอร์ด
ที่อยู่ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
lom
สมาชิก
สมาชิก
team: ไทหล่ม
Bike: FUJI

ส่งข่าวครับ กลุ่มไทหล่ม เสาร์นี้(15 มี.ค.57)ชวนไปภูเรือ

โพสต์ โดย lom »

15 มี.ค.57 ออกเดินทาง 05.00 น. หน้าปั๊มน้ำมัน ตรงข้ามที่ว่าการอำเภอหล่มเก่า
สมาชิกท่านใดว่างเชิญนะครับ
ผมติดภาระกิจไม่ได้ไปด้วยคราวนี้
V3 ป่าเลา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819538554
team: PHETCHABUN TEAM
Bike: Cannondale Taurine SL 09 Super six hi-mod 09 Fash factory team
ตำแหน่ง: 44/2 หมู่ 8 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000

Re: ส่งข่าวครับ กลุ่มไทหล่ม เสาร์นี้(15 มี.ค.57)ชวนไปภูเรือ

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา »

ขอบคุณมากครับที่มาแจ้งข่าวสารออกทริปให้ทราบกัน อย่างนี้ดีมากเลยครับ สมาชิกท่านใดว่างจะร่วมทริปด้วยเชิญนะครับ แต่สำหรับผมติดงานเปิดกีฬาองค์การบริหารส่วนท้องถิ่นที่ สถาบันการพลศึกษา เพชรบูรณ์ ครับ อย่างไรแล้วขอให้ออกทริปด้วยความสนุกสนานแล้วนำภาพมาให้ชมด้วยนะครับ โอกาสหน้าว่าง ๆ คงได้ไปร่วมปั่นด้วยครับ
ชุดนี้ปั่นไม่จบเส้นทางยางรั่วกันก่อน เมื่อวันพุธที่ 13 มี.ค.57 เส้นทาง ลานหินปุ่มมุ่งจะไปแยกห้ามตดแล้ววกมาลงไม่ลานหินแตกก็เนินร้อยลี้ แต่ไม่จบวันศุกร์นี้แก้ต้วใหม่ 555
[youtube]Lm62HosIn9w&feature=youtu.be[/youtube]
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ
ล้อหนาม วังโป่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มวังโป่งสายปั่น ทีมเสือเพชรบูรณ์
Bike: MTB:Giant XTC SLR ROAD:Bianchi Sempre

Re: ส่งข่าวครับ กลุ่มไทหล่ม เสาร์นี้(15 มี.ค.57)ชวนไปภูเรือ

โพสต์ โดย ล้อหนาม วังโป่ง »

เสียดายครับ พรุ่งนี้ออกทริปเขารังกัน วันอาทิตย์ไปหล่ม เดี๋ยวอาจติดจักรยานไปด้วยครับเผื่อมีใครปั่น :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
มือใหม่หัดปั่นคร้าบบบบบ

โหมดฝึกหัด ปั่นไปล้มไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือเพชรบูรณ์”