**รวบรวมสรุปภาพในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2555 “นครบาลเพชรบูรณ์ใจเกินร้อย “55”**

Moderator: V3 ป่าเลา, เสือเพชรบูรณ์

Re: **สรุปการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2555 “นครบาลเพชรบูรณ์ใจเกินร้อย “55”**

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 09 ม.ค. 2012, 17:51

tam-gixxer เขียน::oโห้...นี้ออกทริปถ่ายรูปกันรึป่าวครับ เพียบเลย อ.เบียร์เหมือนโปรมากๆๆเลยครับอิอิอิ :mrgreen:
แต่ชอบชุดถาวรมาก อิ่มอวบดีจิงๆๆ :lol:

เสือดาย โปร tam-gixxer จังเลยครับถ้ามาด้วยละก็ สุดยอดของสุดยอดเลยละ ผมก็กำลังหาโอกาสและเวลาจัดทริปกล้องอยู่นะครับจะได้ศึกษาเทคนิคและเรียนรู้การถ่ายภาพจากโปร ๆ กับเขาบ้างครับ ตอนก่อนงานยังนึกถึงท่านอยู่จริง ๆ นะครับ ทีทริปกล้องเมื่อไหร่ต้องเชิญท่านนำทางแน่นอน เอาแบบปั่นไปกดไป อะครับ
อ.เบียร์งานนี้เป็นหัวหน้าชุดเลยครับแบ่งงานให้ลูกทีมออกไปทำงานตามจุดต่าง ๆ อย่างมีระบบเลยครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
แจ้งข่าวเลยนะครับตากล้อง ของทีมปั่่นไปกดไปหรือทีมอื่น ๆ ที่ส่งไฟล์ภาพให้ทางฝ่ายโดยเขียนใส่แผ่นมาส่ง จะได้รับรางวัลเป็นเสื้อจักรยานตอบแทนครับ รีบส่งด่วนนะครับรางวัลมีจำนวนจำกัด 555
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

Re: **สรุปการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2555 “นครบาลเพชรบูรณ์ใจเกินร้อย “55”**

โพสต์ โดย chatchay » 09 ม.ค. 2012, 19:30

รางวัลพิเศษครับ :D " แมน ออฟ เดอด์ เมทช์ " Mtb นครบาลใจเกินร้อยให้กับ STAFF ทุกๆ ท่านนะเลยครับ..... :lol:

โพสต์ โดย มดตะนอย » 09 ม.ค. 2012, 19:39

ท่านประธานครับ....... :D ผมฝากรูปฝากไฟล์ในwebไม่ได้ครับ :lol: (ทำไม่เป็น :lol: )ยังเหลือรูปอยู่ประมาณ๓๕๐รูปครับที่ยังไม่ได้เอาลง :roll:
ช่วยให้ใครมาเอาไปลงwebให้ด้วยครับตอนนี้อยู่ที่ร้านสระกลางเมืองไปไหนก็ไม่ได้ไม่มีใครอยู่ร้าน(อยู่สองคนพ่อลูก) :twisted: :lol: :P :mrgreen:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 09 ม.ค. 2012, 19:42

chatchay เขียน:รางวัลพิเศษครับ :D " แมน ออฟ เดอด์ เมทช์ " Mtb นครบาลใจเกินร้อยให้กับ STAFF ทุกๆ ท่านนะเลยครับ..... :lol:

+1 ครับ ทุกท่านทำงานด้วยใจครับ ขอบคุณมากครับ
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 09 ม.ค. 2012, 19:55

มดตะนอย เขียน:ท่านประธานครับ....... :D ผมฝากรูปฝากไฟล์ในwebไม่ได้ครับ :lol: (ทำไม่เป็น :lol: )ยังเหลือรูปอยู่ประมาณ๓๕๐รูปครับที่ยังไม่ได้เอาลง :roll:
ช่วยให้ใครมาเอาไปลงwebให้ด้วยครับตอนนี้อยู่ที่ร้านสระกลางเมืองไปไหนก็ไม่ได้ไม่มีใครอยู่ร้าน(อยู่สองคนพ่อลูก) :twisted: :lol: :P :mrgreen:

ทราบครับ "มดตะนอย" วันนี้ได้แผ่นจาก เสือป่าแดงมา 1 ชุดแล้วครับ 400 กว่าภาพ พรุ่งนี้จะเข้าไปรับที่ร้านครับ ขอบคุณมากครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

โพสต์ โดย มดตะนอย » 09 ม.ค. 2012, 20:07

ขอบคุณครับท่านประธาณ........พอดีได้ประสานงา :lol: กับท่านเสือโก่ทางลัด(อะ...ล้อเล่น :lol: )และได้รับความอนุเคราะห์ว่าจะมารับไฟล์รูปที่ถ่ายเก็บไว้ไปจัดการให้จะได้สมใจนักแข่งที่รอชมภาพ(..1..ใน10..ช่างภาพ) 8-) :lol:

โพสต์ โดย PAPI36 » 09 ม.ค. 2012, 20:47

V3 ป่าเลา เขียน:
มดตะนอย เขียน:ท่านประธานครับ....... :D ผมฝากรูปฝากไฟล์ในwebไม่ได้ครับ :lol: (ทำไม่เป็น :lol: )ยังเหลือรูปอยู่ประมาณ๓๕๐รูปครับที่ยังไม่ได้เอาลง :roll:

ทราบครับ "มดตะนอย" วันนี้ได้แผ่นจาก เสือป่าแดงมา 1 ชุดแล้วครับ 400 กว่าภาพ พรุ่งนี้จะเข้าไปรับที่ร้านครับ ขอบคุณมากครับ

:o ภาพเยอะมากครับอาจารย์ งานนี้นักปั่นเพชรบูรณ์ขาแรงๆเสียสละไปถ่ายภาพกันหมด ผมเสนอให้แต่ละท่านส่งภาพถ่ายที่คิดว่าได้อารมณ์สุดๆพร้อมตั้งชื่อแล้วโพสในห้องปั่นไปกดไปก็จะดีนะครับ ใครเข้ามาชมแล้วชอบก็จะได้กดLIKEครับ :D :D
สองล้อพอเพียง ชีวิตที่เพียงพอ

โพสต์ โดย ลูแปง » 09 ม.ค. 2012, 20:48

Happybike ขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน
ที่ดูแลนักปั่นได้อย่างดีเยี่ยม คราวหน้าจะไปร่วมสนุกอีกนะครับ :D

รูปภาพ
เม้าส์แบบแฮปปี้ๆ > viewtopic.php?f=2&t=321968
ชมสินค้าร้าน happybike > https://www.facebook.com/Happybikeshop
LINE ID : happybike

โพสต์ โดย V.4ท่าพล » 09 ม.ค. 2012, 21:06

จองเสื้อ 1 ตัวเด๋วเอารูปไปให้โก๋
...If You Want, You Can !!!
...ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะ ตน

โพสต์ โดย NOAW » 09 ม.ค. 2012, 21:15

พวกเราเดินทางถึง อบต.นาป่าคืนวันเสาร์เกือบสามทุ่มเจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับดีมาก ที่กางเต้นท์สะดวก ห้องน้ำสะอาด
อากาศกำลังเย็นสบาย นอนดูดาว ฟังเสียงจิ้งหรีดร้อง เผลอหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ ตื่นมาอีกทีตีสีครึ่ง..
ขอบคุณมากนะครับ คณะผู้จัดการแข่งขันและผู้ที่เกี่ยวข้องทุกท่าน สิ่งที่พวกเราสัมผัสมา เดี๋ยวนี้ในเมืองมันไม่มีอีกแล้ว รูปภาพรูปภาพ
ปั่นสู่...วิถีชีวิตใหม่