**รวบรวมสรุปภาพในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2555 “นครบาลเพชรบูรณ์ใจเกินร้อย “55”**

Moderator: V3 ป่าเลา, เสือเพชรบูรณ์

Re: **รวบรวมสรุปภาพในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2555 “นครบาลเพชรบูรณ์ใจเกินร้อย “55”**

โพสต์ โดย มดตะนอย » 13 ม.ค. 2012, 22:10

ภาระกิจเสร็จเรียบร้อยแล้วครับท่านประธาน 414 ภาพครับ(อาจสูญหายระหว่างการ up ไม่เกิน 10ภาพครับ :lol: ) ขอขอบคุณสำหรับของสมนาคุณที่ให้มาครับ

Re: **รวบรวมสรุปภาพในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขา วันอาทิตย์ที่ 8 มกราคม 2555 “นครบาลเพชรบูรณ์ใจเกินร้อย “55”**

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา » 13 ม.ค. 2012, 22:49

มดตะนอย เขียน:ภาระกิจเสร็จเรียบร้อยแล้วครับท่านประธาน 414 ภาพครับ(อาจสูญหายระหว่างการ up ไม่เกิน 10ภาพครับ :lol: ) ขอขอบคุณสำหรับของสมนาคุณที่ให้มาครับ

555 อัพ 414 ภาพ สุดยอดเลยครับหัวหน้าชุดกดซัตเตอร์เร็ว แต่ละภาพดูไม่เบื่อเลยครับ ต้องขอขอบคุณอีกครั้งครับ สมาชิกได้ดูแล้วเหมือนได้อยู่ในเหตุการณ์ตลอดเส้นทางเลยครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ

โพสต์ โดย thebastard » 14 ม.ค. 2012, 12:23

ปิดท้ายด้วยภาพนี้ครับ
ขอบคุณนักปั่นทุกท่านที่เป็นนายแบบนางแบบ ให้ครับ
ขอบคุณทีมงานทุกคน
ขอบคุณกองเชียร์ตลอดเส้นทาง
แล้วพบกันโอกาศหน้าครับ

รูปภาพ

:D :D :D
o_@ ปั่นไม่เก่งแต่ใจรัก 0_o

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 15 ม.ค. 2012, 21:15

ปิดท้ายได้เยี่ยมยอดครับบาส...ผมมาเล่าให้เพื่อนๆพิษณุโลกฟัง ทุกคนบอกอยาำกไปลองกันครับ :D
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย oui142 » 15 ม.ค. 2012, 23:19

thebastard เขียน:ปิดท้ายด้วยภาพนี้ครับ
ขอบคุณนักปั่นทุกท่านที่เป็นนายแบบนางแบบ ให้ครับ
ขอบคุณทีมงานทุกคน
ขอบคุณกองเชียร์ตลอดเส้นทาง
แล้วพบกันโอกาศหน้าครับ

รูปภาพ

:D :D :D

จบได้ แหล่มมาก 55555 เยี่ยมไปเลย
“คนเราควรจะให้ แต่ไม่ควรขออะไรจากคนอื่น
ควรจะกินพอประมาณ ไม่ควรจะมากเกินไป ถึงกับท้องกาง
ควรช่วยเหลือผู้อื่น ไม่ใช่เหยียบย่ำ
ควรจะรับใช้ ไม่ควรคิดเป็นนายคน”
รพี พัฒนศักดิ์

"พรุ่งนี้...ก็ สายเสียแล้ว" ศ.ศิลป์ พีระศรี